ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านไหนที่ไม่น่ามีคนจีนครับ +เปิดซิง  (อ่าน 2973 ครั้ง)

ออฟไลน์ 24KPCAPR0239

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ร้านไหนที่ไม่น่ามีคนจีนครับ +เปิดซิง
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2020, 05:51:25 PM »
ปรึกษาเพื่อนๆชาวนกปครับ คือช่วงนี้อยากเปิดซิงตัวเอง ไม่อยากไปอ่าง อยากไปนกป แต่ก็กลัวเรื่องไวรัสในข่าวอยู่เหมือนกัน รบกวนแนะนำได้ไหมครับ ร้านไหนที่เหมาะเปิดซิง+ไม่น่ามีคนจีนมา

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
Re: ร้านไหนที่ไม่น่ามีคนจีนครับ +เปิดซิง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2020, 08:17:06 AM »
ปรึกษาเพื่อนๆชาวนกปครับ คือช่วงนี้อยากเปิดซิงตัวเอง ไม่อยากไปอ่าง อยากไปนกป แต่ก็กลัวเรื่องไวรัสในข่าวอยู่เหมือนกัน รบกวนแนะนำได้ไหมครับ ร้านไหนที่เหมาะเปิดซิง+ไม่น่ามีคนจีนมา

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำล่วงหน้าครับ
คงต้องเป็นร้านที่มีนโยบายทำความสะอาดและไม่รับคนจีนรู้สึกว่าจะเป็นร้านชิกกี้พระราม3
 :82:
หรือร้านย่านที่คนจีนไม่ไม่พักอาศัยซึ่งผมก็เห็นว่าคนจีนไปทั่วมั่วไปหมดทำให้จำกัดพื้นที่ให้ท่านยากครับ
รัชดาเลี่ยงเลย เลียบด่วนยังน่าจะพอได้อยู่ครับ
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ 24KPCAPR0239

• *
  • Like: 0
Re: ร้านไหนที่ไม่น่ามีคนจีนครับ +เปิดซิง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2020, 10:35:39 AM »
คงต้องเป็นร้านที่มีนโยบายทำความสะอาดและไม่รับคนจีนรู้สึกว่าจะเป็นร้านชิกกี้พระราม3
 :82:
หรือร้านย่านที่คนจีนไม่ไม่พักอาศัยซึ่งผมก็เห็นว่าคนจีนไปทั่วมั่วไปหมดทำให้จำกัดพื้นที่ให้ท่านยากครับ
รัชดาเลี่ยงเลย เลียบด่วนยังน่าจะพอได้อยู่ครับ

ชิคกี้มีคอร์สจบไหมครับ แล้วใครบริการดีครับแนะนำที

ออฟไลน์ korokami

• *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2020, 11:32:05 PM »
แนะนำ ซัมเมอร์ กับลิลลี่ครับ ^^