ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ปันปัน ชื่อนี้ มาจาก ปันความสุข ณ ฟิน สปา สาย4  (อ่าน 3602 ครั้ง)

ออฟไลน์ checkka84

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 49
การบ้าน ปันปัน ฟิน สปา สาย4
วันนี้มีโอกาศไปฟินสปาสาย4 อีกครั้ง คู่ผมวันนี้ คือ น้องปันปัน บอกเลยครับ เห็นแค่รอยยิ้ม ก็หลงรักเข้าแล้ว  น้องพาขึ้นไปสู่ห้องบันเทิงเริงใจ  พูดคุยละลายพฤติกรรมกันไป แต่....ยังไม่ทันจบ น้องถอดเสื้อออกมาแล้ว  พระเจ้า!!!หน้าอกหน้าใจ XL เลย  ผมก็ไม่รอช้าถอดตาม

ซักพักจับมือกันเข้าห้องน้ำ  น้องจัดการถูไถ ให้ในตู้อาบน้ำเลย  มีการย้อนศรให้ผมหันหลังแล้วเอื้อมมือมาจับไมค์ด้วย.....ผมจะไม่ได้รีบขอมาที่เตียงด่วน

เริ่มด้วยหันหลัง  น้องลง B2B ถูไถไปทั่วตัวแถมดูดดื่มทั่วแผ่นหลังผมไปหมด  (ขนลุกซู่เลย)  สักพักน้องให้หันหน้ามา จ๊ะเอ๋หน้าอกหน้าใจ มือผมนี่กลายเป็นปลาหมึกทันที จับคลึงได้เต็มไม้เต็มมือดีมาก  สลับมาชิมรสชาติ  โอ๊ย!!!พูดล่ะขึ้น ขณะผมทำไป มือน้องก็จับไมค์ร้องเพลงไป  แต่ปากน้องก็ดูดดื่มร่างกายผมไปไม่ยอมหยุด......ซักพัก ฉึกฉักๆ ตู้มต้าม  ผมแพแตกเป็นที่เรียบร้อย

หน้าตา. 8\10 อย่าให้ยิ้มใส่รอยยิ้ม คือ เห็นล่ะรักเลย แถมเหล็กดัดฟันยิ่งหลงเข้าไปมหญ่
รูปร่าง      8\10 เนื้อตัวกำลังดี
ผิวพรรณ      8\10 ไม่ขาว ไม่คล้ำ หญิงไทยชัดๆ
ไฟหน้า        10\10 หน้าอกหน้าใจเต็มไม้เต็มมือ  แถมแท้ไม่มีการโมแต่อย่างใด
บนเตียง      10\10  ได้ทุกท่าตามขอ  เน้นๆน้องยิ่งชอบ
Gf    10/10  งานดีมากกกก น่ารัก  ฟิวแฟนชัดๆ  จุดติด บันเทิงเริงใจ