ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ป้ายแดงแพริตตี๊ม.ดังบางไม่กรอบเสียวล่อนแรงสายจูบสายเบรินเด้งรับขยับโคตรมัน.คลิป  (อ่าน 20043 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aวี@100

• มาลอกงานกัน
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 704
  • คนชอบสาวชอบเสียว
 :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81:

ของดีที่ต้องติดตามครับท่าน

การบ้านน้องที่ย้ายร้านไม่เขียนงานไม่ดีงานไม่ตรงสเป็คสายจูบ

สายเบรินไม่ได้ไม่เขียน

...น้อง.แกงส้ม.คุณชายสปา สนามบินน้ำ

รับประกันงานหล่นโดย..ผมเอง av100

:81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81:

น้องแกงส้ม เจอน้องได้อย่างไร ตกกะใจนี่ตัวบางๆ ตัวเล็กแต่เปิด

ไปเเล้วโอ้เเม่เจ้าพระคุณความสวยความสาวมันอยู่ข้างใน..คนนี้ผม

เจอในเฟรสเเต่ไม่คิดว่าจะมาได้เจอเเละมาทำพริตตี๊สปา วันนี้น้องมา

ทำเเล้วขอเป็นคนเเรกเป็นคนเทรนเอง รับรองครับท่าน ถ้าน้องคนไหน

ผมเป็นคนสอนงาน รับรองได้งานตามใจนึกที่พี่ๆอยากจะได้อย่างเเน่นอน

:86: :86: :87: :87: :88: :88: :89: :89:

การบ้านนี้ยังเหมือนเดิมปาร้อนเเละเเรงครับ

ด้วยสัดส่วนที่เล้าใจยากต่อการบรรยาย33-23-34

หน้าตาที่น่ารักจูบที่เเสนหวานการเบรินที่หวานฉ่ำ

ที่สุดเสียวนานๆครั้งที่เจอการจู่โจมที่มหามันส์

ทุกกะทู้ที่มีปาจะมีเนื้องานน้องจะตามมาเขียนทีหลังครับพี่

โพสในกะกะทู้ไว้ครับเดี่ยวจัดให้คอยตามการบ้านครับ

เเจกทางไลน์ครับท่านทางนี้สะดวกที่สุดครับรวดเร็ว

(เเจก..คลิปครับท่านเเน่นอนครับ)โพสเเล้ว

บอกไอดีที่โพสกะทุ้ที่โพส

มาที่ไลน์ของผมไอดีไลน์ko232512 ..........ครับท่าน

ครับท่าน..สอบถามได้บ้างเล็กน้อยครับท่าน

อย่าลืมกดไรท์กันด้วยครับ

ปาน้องcd'lh,ตามนี้ครับ

หน้า1     10ตัว

หน้า3     10ตัว

หน้่า5     10ตัว

ก่อนที่พี่จะทักไลน์มาขอปาช่วยโพสในกะทู้นี้

ก่อนน๊ะครับไม่เช่นนั้ผมจะไม่ส่งให้โดยเด็ดขาด
ปาก็จะไม่มีหน้าน้องน๊ะครับ

:81: :81: :81: :81: :81: :81:

ออฟไลน์ Krisma

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สุดยอดดเลยครับ ขอปลาด้วยครับ

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
 :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81: :81:

น้องแกงส้มรับหน้าที่เทรนอีกคนของร้านนี้.ถ้าพี่ๆท่านใดชอบเเนว

ของผมav100ฟิวส์กระจัดกระจายเเน่นอน.น้องที่ผมเขียนการบ้าน

..รับรองงานหล่น คนไหนไม่ได้เขียนที่ร้านนี้ ท่านต้องลุ้นกันเเต่..

.......สำหรับน้องๆที่ผมเขียน..ทอนกลับมาเเน่นอนคราบ........

• *

ส่งปาไปก่อนครับเดี่ยวเนื้อหาตามมาอีกมากมายครับ.มันจริงคนนี้

จองเป็นคนเเรกขอเทรนเองสอนน้องเองบอกพี่งานเบาๆพี่ไม่เ...า

เเต่วันนี้ขอฟิวส์แฟนจูบนัวเนียเเบบข้าวใหม่ปลามันข้าวใหม่ปามัน

หลังจากนั้นถ้ามีไรไปมากกว่านั้นถือว่าเป็นกำไร

• *

ส่งปาไปก่อนครับเดี่ยวเนื้อหาตามมาอีกมากมายครับ.มันจริงคนนี้

น้องแกงส้มหน้าตาน่ารักตัวเล็กด้วยสัดส่วนที่พอเหมาะช่างพูดช่าง

คุยเอาอกเอาใจเก่งไม่เรื่ิงมากว่านอนสอนง่าย..อารมณ์ร่วมมาเต็ม

อาบน้ำตั้งใจเป้นอย่างดี คาร์ปาร์คน้องพร้อมจัด เบรินได้จิมิหวานฉ่ำ

นั่นคือคุณสมบัติขั้นต้นที่น้องมี ส่วนคุณภาพงานน้องกับผมในวันนี้เป็น

อย่างไรจะเริ่มต้นในกะทู้ถัดไปคราบท่าน

• *

เจอหน้าน้องน่ารักมากเเต่น้องตัวเล็กแต่ที่แปลกกระโปรงตัวนั้นมัน

ทำให้เห้นส่วนเว้าส่วนโค้งตั้งความหวังก่อนขึ้นห้อง..น้องสาวของ

น้องคงต้องสวยมากทีเดียว

• *

ขึ้นบนห้องเหมือนรู้จักกันมาหลายวันน้องหัวเราะเป็นการทักทาย

อารมณ์ค่อนข้างดียิ้มแย้มเเจ่มใสน้องถามว่าพี่มารอหนูนานไหม

เป้นการทักทาย..มาค่อยจะถูกจากบ้านค่อนข้างไกล..บอกไม่เป็น

ไร..บอกมาไกล้ๆว่าเเล้วตามสไตล์ผม..น้องตามใจพี่ๆน๊ะ..ค๊า

ว่าเเล้วก็คว้าน้องเข้ามากอดทันทีปากก็ประกบปากไปที่ปากน้องนึกว่า

จะถูกปฎิเสฐไม่เป็นอย่างนั้น น้องทำนิ่งเเล้วเผยอปากรับการถูกสัมผัส

ได้เป็นอย่างดี

• *

การสัมผัสเเรกจากการเจอกันมันเป็นไปเเบบเขินอายนิดๆ

บวกกับการทำงานในวันนี้ชั่วโมงนี้ช่างมีความสุข*ถอนปาก

จากการสัมผัสพร้อมกับพุดคำว่าน่ารัก..น้องก้มหน้าลงนิด.พี่

หนู่กลัวนิดๆ

• *

ปากออกจากปากมองหน้าน้องก็เห็นความน่ารักของน้องมากขึ้น

ประกบปากเข้าไปอีกหนึ่งครั้งความตึงเครียดเริ่มคลายจางหายลงไป

น้องโอบกอดผมแผ่วเบาเเละเเรงขึ้นตามลำดับจนการสัมผัสเริ่มรุนเเรง

ขึ้นตามลำดับปากเริ่มเเนบเเน่นลิ้นเริ่มส่งเข้าหากัน(เขาบอกกันว่าถ้าเริ่ม

ต้นฟิวส์แฟน เริ่มจากการได้จูบหมายถึงการพัฒนาของความรู้สึกในการ

ขึ้นครอสนี้รับรองไม่มีหล่นเป็นเด็ดขาด)กับน้องคนสวยน่ารัก น้องแกงส้ม

• *

จากการประกบเบาน้องแกงส้มเริ่มบดเเรงขึ้นทุกขณะมือเริ่มชอน

ไชสู่เบื้องล่างจากการที่นั่งสู่จับน้องลงนอนลงกระโปรงที่ยาวคลุม

เข่าตอนนี้ถูกถลลกขึ้นมาสูงมองให้เห็นสะโพกขาวเนียน