ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ภูมิแพ้สาวขาวอวบ ไฟหน้าของแท้ช่วงล่างโคตะระแจ่ม +ปา  (อ่าน 2195 ครั้ง)

ออฟไลน์ ผช.เชย เชย

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
มีโอกาสมาแกะอั่งเปา ami สักที เล็งมานานแล้ว มีโอกาสแล้วเลยไม่พลาดที่จะจองทันที
มาถึงค่ำๆหน่อย ชำระค่าใช้จ่ายเสร็จน้องออกมาพาขึ้นห้องน้องพูดคุยเป็นกันเองน่ารักมากๆ
น้องอวบ ขาว นมแท้ จุกสวยน่าดูดมากๆ และก็ไม่พลาดขอดูดสักหน่อยก่อนอาบน้ำ อิอิ
นัวเนียสักนิดก่อนอาบน้ำอาบน้ำก็ช่วยกันอาบ ปลุกอารมณ์กันพองาม

มาต่อที่เตียง น้องก็ขอนวดให้ซะหน่อยก็นวดได้ดี มือเราซุกซนไปหน่อยแต่น้องเขาก็ไม่ว่าอะไร
นวดสักพักผมเริ่มอยากทำอย่างอื่นล่ะ บอกน้องพอก่อนพี่ไม่ไหวล่ะ
จับน้องลงล่าง ขอแบบเน้นๆไม่ปิดไฟ น้องก็เขินๆแต่ก็ยอมเปิดไฟ จูบแลกลิ้นได้ฟิวมากๆ
กินนมก่อนเลย จุกสวยๆ ของธรรมชาติ ไม่กลัวเสียทรง
ผมเริ่มลงลิ้นซะทั่วโดยเฉพาะช่วงล่าง ช่วงล่างสวยมาก เล่นเพลินเลย
ก้นลอยตามจังหวะ จากนั่นก็พากันทำกิจกรรมเข้าจังหวะ คงไม่ต้องบอกว่าจังหวะไหนนะครับ 5555
สรุปน้องอั่งเปา น่าตา8/10 งาน9/10 เนื้อตัว 9/10 อารมณ์ร่วม9/10