ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านค้างส่ง โอปองแปง บ้านดอกไม้(Flower Spa)  (อ่าน 3316 ครั้ง)

ออฟไลน์ KenChaos

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
สวัสดีครับ นี้เป็นการบ้านครั้งแรกของผมอาจจะมีติดขัดบ้างนะครับ

เมื่อต้นเดือนที่ผ่านมา ผมได้ข่าวว่าโอปองแปงกลับมาประจำที่ร้านแล้วหลังห่างหายไปนาน ไอ้เราก็เคยได้ยินกิตติศัทพ์ของน้องมานานเลยไม่รอช้ารีบทักถามทางไลน์ ซึ่งพี่prก็แจ้งว่าน้องมีคิวว่างเลยรีบจองตัวแล้วบึงรถไปทันที

พอไปถึงก็ชำระค่าคอสตามปกติ ไม่นานน้องก็ลงมารับครับ วันนั้นจัดเพิ่มไป100ได้ห้องพิเศษ

เข้าห้องมาน้องก็เข้ามากอดมาหอมก่อนเลย จากนั้นก็พากันไปอาบน้ำ ตรงจุดนี้งานละเอียดเสียวตั้งแต่ในห้องน้ำเลยครับ น้องมีการร้องเพลงสดให้ด้วยเป็นระยะ จากนั้นเราก็มาต่อที่เตียงครับ ตรงส่วนนี้บอกได้เลยว่าสมคำร่ำลือมากๆ หลังจากโหลดcdเล่นท่าอยู่พักนึง ด้วยความที่ทำงานมาเหนื่อย เลยขอน้องจบแบบคาร์ปาร์คไปครับ

หลังอาบน้ำก็มีคียกันนิดหน่อยก่อนน้องจะลงมาส่ง ได้ฟีลแฟนมากๆ

ปลากรอบนืมร้านครับ แต่ตัวจริงตอนนี้น้องผมสั้นนะครับ

แนะนำเลยคนนี้สุดจริงๆครับ

ปล.เห็นตัวเล็กๆแบบนี้ไฟหน้าไม่เล็กนะครับ

ออฟไลน์ Flowers On Air PluS (ติดโลตัสบางแค) 080-611-6847 ปิดตี 2

• บริการ คือหัวใจของเรา! อัพเดทใหม่ทุกวัน!
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 200
  • แหล่วงรวมสาวสวยเยอะ!ที่สุด Sexที่สุด!เยอะที่สุด
Re: การบ้านค้างส่ง โอปองแปง บ้านดอกไม้(Flower Spa)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2019, 05:32:23 PM »
มาใช้ลดได้เลยจ้า  :044: :044:

ออฟไลน์ red_lotus4444

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 60
Re: การบ้านค้างส่ง โอปองแปง บ้านดอกไม้(Flower Spa)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 29, 2019, 10:09:26 PM »
น้องงานดีจริงครับ  :032: