ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องอาย แต่ไม่อายตามชื่อ เด็ก ๆ น่ารัก @Kinnaree Spa  (อ่าน 590 ครั้ง)

ออฟไลน์ SpiderManV

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
 :012: :012: :012: อากาศดี เสียตัวกันหน่อยดีกว่า ว่าแล้วโทร
PR พี่แอนแห่ง Kinnaree Spa ย่านคลอง2 ผมว่าแถวนี้ ร้านนี้โอเคเลย
ร้านใหม่กริ๊บ กลอนประตูใหม่อยู่เลย ไม่เหมือนบางที่ กลอนประตูปิดแล้วเปิดไม่ออก
กลัวจริง ๆ ครั้นจะแง้ม ๆ ก็กลัวคนเปิดมา จ๊ะเอ๋ 555 จะเล่าร้านนี้ ดันไปพูดถึงร้านอื่น อิอิ

PR พี่แอน ตอบกลับอย่างไว วันนี้มีน้องใหม่ค่ะ เด็ก ๆ กระซิบ ยังไม่ถึง 20 ดี
โอยยยย… จัด ๆ จองเลยครับ พี่แอนคร๊าบบบ โอนจองกันเหมือนทุกครั้ง เพื่อได้ส่วนลด
จะได้มาหาน้อง ๆ ได้เยอะขึ้น อิอิ

ถึงร้าน โห น่ารัก ตรงสเป๊ก ไม่ผิดหวังกับ PR พี่แอน แห่ง Kinnaree Spa จริง ๆ
ดูจากการต้อนรับ พาขึ้นห้อง คุยด้วยนิดหน่อย มีทอนแหงมๆ วันนี้ กด Like เลย

มาที่ห้องไม่พูดพร่ำทำเพลง น้องบริการเราอย่างดี ถอดเสื้อ พาเข้าห้องอาบน้ำอย่างทะนุถนอม
แต่อาบน้ำเราเหมือนอาบให้เด็ก ๆ เลยจัดซะหน่อย สอนบอดี้กันไป หน้าหลัง นัวเนียกันอีกนิดหน่อย ผ่านครับจุดนี้
เธอได้ไปต่อ 5555 มาที่เตียง น้องพอนวดได้ นิดหน่อย เลยบอกบอดี้พี่เลย เอาเสียว ๆ นะ น้องจัดเลย
อูยยยยย  :015: พี่ทนไม่ไหวแล้ว ขอฟังเพลงกันเลยดีกว่า นะนะ

เลยโหลด CD จัดไปอย่างไม่รอช้า อารมณ์น้องไปตามอารมณ์ดีครับ อย่างนี้ก็เสียวสิครับ
โอ่ ผ่านไปไวเหมือนโกหก ปั้มๆๆๆๆ แพ้พ่ายเธอไปอย่างไม่มีคำบรรยาย

สรุปน้องได้ เด็ก ๆ ใสๆ เนื้อตัวโอเคร ไฟหน้าเหมือน เด็ก ๆ พอดีมือผม ผมโอเคร บริการเยี่ยม
แนะนำเลยครับ ทะนุถนอมเธอหน่อย เธอจะได้อยึกับเรานาน ๆ อิอิ
มีปลากรอบ ยืมของร้านมานะครับ

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1111
Re: น้องอาย แต่ไม่อายตามชื่อ เด็ก ๆ น่ารัก @Kinnaree Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2022, 11:36:44 AM »
ดูน่ารักหุ่นน่าอุ้ม เหล็กๆแบบนี้ชอบเรยฮะ :002:

ออฟไลน์ SpiderManV

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
Re: น้องอาย แต่ไม่อายตามชื่อ เด็ก ๆ น่ารัก @Kinnaree Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2022, 05:56:47 PM »
จัดครับ จัด
โชคดีมีทอนนะครับ

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 88
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2022, 10:03:26 PM »
น่ารักดีครับ :044: