ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอแล้ว สวยใจดีมีคุณภาพเจอตัวได้ยากได้อะไรมากกว่าที่คาดไว้  (อ่าน 293 ครั้ง)

ออฟไลน์ HIGH

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2

สามโมงตอนนั้นสาวสวยเดินออกมาทีละคนให้ผมเลือก มีด้วยกันอยู่สามคน
ผมขอดูอีกรอบได้ใหม pr. ก็เรียกน้องมาให้ดูอีกทีในตอนนี้ pr.ร้านก็ให้คำแนะนำน้องๆ
แต่ละคนด้วยว่าเป็นอย่างไร ถามผมว่าชอบแนวใหนอารมณ์อยากได้ทุกคนเลยทำไงดี55

แต่มันจะมีคนนึงที่เค้าไม่มีชื่อนั่นคือตัวลับของที่ร้านนี้เค้า ผมเองก็ไม่เคยเจอ
ได้มาเจอครั้งนี้ เออสวยจริงๆ คมหุ่นดีเห็นแล้วแตกต่างจากคนอื่นๆนะนาราที่ว่าสวยแล้ว
ผมว่าคนนี้สวยคมน่าจัดน่าโดน ว่าแต่ก็อยากซ้ำนาราเหมือนกันนะแต่ถามแล้วน้องไม่มา

สุดท้ายผมเลือกตัวลับ ชอบแบบนี้อ่ะ ขอบคุณpr.สำหรับคำแนะนำนะครัมผม
ชำระค่าครอส 2,500 บาท น้องเดินออกมารับตัวพาเข้าห้องระหว่างที่เดินก็คุยกันแล้ว
เห็นหน้าคิดว่าจะหยิ่งผิดเลยครับผมอัธยาศัยดีมากจริงเข้าห้องแล้วลงกลอนเรียบร้อย

ตัวละสีผิวขาวเหลือง ไม่สักสะอาดไม่เจาะ 10/10
สัดส่วนเว้าโค้ง หน้าท้องแบนราบ น่าอกทำสวยนิ่มจุกเล็กสว่าง 9/10
จิ๊มิเกาเหลา ปิดสนิดไม่มีติ่งโผล่สวยงามมากครับผม 10/10

อาบน้ำด้วยกันครับผมงานอาบน้ำสบายๆน้องอาบสะอาดมีสบู่ให้เลือกใช้ด้วย
เป็นงานอาบน้ำง่ายๆอาบเสร็จก็ออกมาที่เตียงครับผม คุยชิลเลยตอนนั่งคุยก็จับก็คลำ
ล้วงมือทรอดแทรกเข้าไปซุกซนที่ใต้ผ้าขนหนูแหวกกลีบรูดนิ้วตามร่องปลดผ้าออก

ใช้ปลายลิ้นเลียเล่นที่จุกนมเล็กๆโดนลิ้นไปซู่ซ่าตั้งเลย งานสนองกลับมาดีจัง
ไม่รอช้าเสียเวลา น้องสวยเซ็กซี่ผมลอนยาวกลิ่นนี้สะอาดไปทั้งตัวจู่โจมน้องเลยครับ
ผมบิ้วไป น้องบิ้วกลับมาเสียวกว่าเยอะเลยฝีลิ้น ฝีปาก แจ่ม นัวกันฉ่ำมากครับผม

วาดลิ้นละเลงที่จิ๊มิกลีบสนิทเกาเหลาไม่ระคายเคืองปากเลย รัวลิ้นส่งน้องให้ถึง
จุดสุดยอดน้องเสียวตูดลอยเลยก็ว่าได้ผมดูดค้างไว้อยู่อย่างนั้น แรงกระตุกตอดปาก
ของจิ๊มิน้องนี้สุดยอดจริงๆ น้องชายผมแข็งเป็นลำใหญ่มากอยากไปต่อกับคนสวยแล้วสิ

ในใจคิดแบบนั้นนะเอาน้องชายจ่อๆจี้ๆที่ปากทางเสียว ลุ้นจะเข้าไม่เข้านะหรือว่า
ต้องมีการพูดคุยนิดหน่อย ส่งสายตาออดอ้อนพูดคุยนิดหน่อยจริงๆครับผม สินสอดไม่แรง
ตกลงแล้วดันพรวด สาวเข้าสาวออกไปกีทีน้้ำบาน เต็มเกราะสุดจัดงานคุณภาพจริงสวยด้วยไม่ผิดหวัง
ตัวลับร้าน Action Room