ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เฮ้ยโจทย์นี่ดังสมคำเขาล่ำลื่อชื่อนี่เด็ดขอสักรอบที่ ร้านนี่@story เพ่ยเพ่ย  (อ่าน 1510 ครั้ง)

ออฟไลน์ kakla

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 27
ไปไงมาไงชื่อนี่รำคานจัย กวนความคิดอยุ่2วัน3วัน จองสักครั้งครับ :026:

เห้นเขาลื่อกันว่าhot ต้องต่อแถว นั่งโต๊ะรอคิว อะไรจะขนาดนั่นครับต้องพิสูจน์ฮะ อือหือจริงด้วยอ่ะ พอเจอตัวเป็นๆตะลึงสิครับ :013:

ป่ะ รุดบัตร+ทิปเลยครับพีอา ไม่ต้องลังเลใดๆทั้งสิ้นแล้วล้าวตรงปกมากฮะคนนี่น่ารัก สวย ยวนกิเลส สึด :009:

เอาละครับไม่ต้องบรรยายเยอะเอาเป็นว่าเส็จงานละปากต่อปากเหมือนที่เขาลื่อกันนั่นละฮะ เชื่อครับเชื่อ:002:

gf 10/10
บริการ10/10
น่ารัก10/10
ลีลางานบิ้ว 10/10
ข้างใน9/10
ท่ายากได้หมดครบเครื่อง10/10
ประทับใจครับโผมมมมม ขอจอดที่คนนี่ละครับครั้งหน้าขอซ้ำแต่เธอเท่านั้นละครับ :004:

ออฟไลน์ wavei

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 12