ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านย้อนหลับ น้องปูเป้ ทิวลิป@เมืองทอง  (อ่าน 3443 ครั้ง)

ออฟไลน์ happyending

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
เมื่อครั้งที่แล้วได้ขึ้นงานกับน้องปูเป้ไป ไม่ได้แวะไปหาน้องซะนาน คิดถึงน้องปูเป้จริงๆ

ทันทีที่ว่าง เลยจัดแจงโทรไปจองคิวไว้ก่อน
 พอมาถึงน้องปูเป้ออกมารับ

ความขาว ความน่ารัก และรอยยิ้มของน้องปูเป้มันเข้าตาจริง โดนใจผมจริงๆ

น้องปูเป้หน้าตาน่ารักดีไม่แพ้กันครับ ขาวสว่างเนียนๆ เลย หน้าอกประมาน 33 ของแท้

เข้าไปถึงห้องชวนคุยน่ารักอัธยาศัยดี อาบน้ำก็ทำได้สะอาดดีเลยครับ

อาบเสร็จต่อที่เตียง นวดกันก่อนดีกว่าเนอะ น้องเอาตัวน้องลงมาซบโอ้วแม่จ้าวตัวเล็กๆ หุ่นดี

นวดดีมาก น้องปูเป้เรียนนวดมาแบบจิงจังเพื่อ ผ่อนคลายโดยเฉพาะ  รีดเส้นโครดจื้ดเลยครับ

กายชิดกายเสียวซาบซ่านกลับมาพิมพ์ยังคิดถึงช่วงเวลานั้นเลยเสียวโคตรๆ

น้องนวดดีครับ โนมถูๆสบายดี แถมมีร้องเพลงสดด้วย จัดการโหลด cd แล้วลุยยย

ลุยได้แปปเดียวก้ต้องพ่ายแพ้ เพราะความเสียว น้องอารมณ์ร่วมยังกับเมียน้อยจริงๆ

ถือว่าแจ่มได้มาตรฐานหอหญิงจริงๆ ครับ จำชื่อกันไว้ให้ดีเลย น้องปูเป้ ทิวลิป@เมืองทอง

เต็ม10ให้10ครับ