ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ปกติ นวดน้ำมัน เพื่อเปิดออฟชั่นนวดกันกี่ชั่วโมงครับ  (อ่าน 2441 ครั้ง)

ออฟไลน์ anonymous_2

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ตามหัวข้อเลยครับ
ปกติ นวดน้ำมัน เพื่อเปิดออฟชั่นนวดกันกี่ชั่วโมงครับ

ผมเพิ่งได้ลองไปนวดน้ำมันครั้งแรก ร้านให้เปิดนวด 1 ชั่วโมงครึ่ง ตอนนวดก็เสียเวลาไป 45 นาที จัดกิจอีก 20 นาที รวมอาบน้ำ ก็ไม่เหลือเวลาแล้วครับ ลงมาแบบเมื่อยๆ จากการออกกำลัง  :86:

หรือปกติแล้วต้องจอง 2 ชั่วโมงเพื่อให้มีเวลานวดต่อครับ สงสัยมาก

ออฟไลน์ EDDY99

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
อันนี้หมายถึงร้านนวดปกติทั่วไปแล้วมีอ็อฟชั่นเสริมเหรอครับ?
ถ้าใช่ขอชื่แร้านกับพิกัดด้วยครับ

ออฟไลน์ paradoxboy

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ชม.ครึ่งครับเผื่อเปิดออฟชั่น ลองไปไทยกาญจนา หรือเรือนกาญนา ครับ