ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องคนเดิม กี่ครั้งก็ไม่เบื่อ น้องแนท(osaka)  (อ่าน 503 ครั้ง)

ออฟไลน์ choo2222

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
พอหาเวลาว่างได้ รีบ ติดต่อ pr  ทันที  น้องแนทมาไหม ว่างหรือเปล่า
ว่าง เวลาได้พอดี รีบจองน้องแนท คนเดิมทันที
น้องงานบริการดี มีอารมณ์ร่วม  ตามใจตลอด
มาถึงร้าน pr เรียนน้องแนทมารับ
น้องเจอหน้า มีทักด้วย วันนี้มาเร็วนะคะ  น้องจำผมได้
เห็นน้องมีแขกเยอะ คิดว่าจะจำกันไม่ได้ซะแล้ว
มาถึงห้อง น้องลงไปเตรียมน้ำและอุปกรณ์ขึ้นมาสักพัก
น้องชวนอาบน้ำ เห็นชุดแล้วอยากจะปลอกเปลือกเองซะเหลือเกิน
น้องปลอกเปลือกมา ไฟหน้ากระแทบตา เช่นเคย ผมชอบไฟหน้าใหญ่ครับ
น้องอาบน้ำให้ดี ปกติครับ มีนัวเล็กน้อย บอกน้องต่อที่เตียงเลยดีกว่า
มาที่เตียงน้องจะนวดให้ บอกคิดถึง ขอนัวเลยแล้วกัน น้องมีอารมณ์ร่วมสุดยอด บิ้วให้ตลอด
พ่ายแพ้น้องไปครับ แล้วน้องก็นวดให้ต่อ สักพัก ขอน้องอีกรอบน้องไม่ขัดจัดไปครับ
มากี่ที ก็มีทอนครับ น้องแนท (osaka)