ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้อง น้องเอลช่า The Resort  (อ่าน 2644 ครั้ง)

ออฟไลน์ AO_ALL

• คนเราเกิดคนเดียว อยู๋ก็อยู่คนเดียว ตายก็ตายคนเดียว
  • Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
การบ้านน้อง น้องเอลช่า The Resort
« เมื่อ: เมษายน 12, 2017, 10:30:42 PM »
สวัดดีครับ

หลังจากไม่ได้ส่งการบ้านมานานมาก ในวันนี้นั้นจะมาส่งการบ้านของน้อง  น้องเอลช่า The Resort น้องถือว่าหน้าตากลางๆ ไม่สวยมาก แต่ก็ไม่ได้แย่ แต่ที่ทำเอาผมติดใจมากเลยคือไฟหน้าของน้องครับ ไฟหน้าน้องพอน้องถอดเสื้อออก ถอดหมดเห็นไฟหน้าคู่นั้นแล้วผมมองแล้วอดยิ้มไม่ได้ทุกทีและยิ่งด้วยตัวน้องเองมันคนที่ขี้เล่น นิดๆ อยู่แล้ว ผมนี่ใจอ่อน ใจละลายเลย เรื่องงานน้องมาเต็ม มาแรง เรื่องงานไม่ต้องห่วงเลย ผมชอบมากเลย ไปหาน้องกี่ทีก็โอเค ผมชอบเลยละ หากใครชอบตัวเล็กสูงประมาณ 160 165 ไฟหน้าใหญ่หน่อย ยิ้มหวาน ขี้เล่น ติดตลก ไม่สัก ผมว่าน้องก็เป็นตัวเลือกที่ดีเลยนะ

งาน 10/10
หน้าตา 7/10
ไฟหน้า 9/10  ผมชอบมากสเป็กผมใหญ่หน่อยโมมาแล้ว
ผิว 9/10

ปล.ร้านพึ่งตกแต่งภายในใหม่เมื่อไม่กี่เดือนที่ผ่านมา ประมาณ มีนาคม 60 ก็ถือว่าโอเคสวย ทำใหม่ดีเลยเขาเปลี่ยนเจ้าของเลยปรับปรุงใหม่ แถมที่จอดรถก็สบาย ผมไปตอนบ่าย 2 โมงนะ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: การบ้านน้อง น้องเอลช่า The Resort
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 10:45:59 PM »
 :84:

• คนเราเกิดคนเดียว อยู๋ก็อยู่คนเดียว ตายก็ตายคนเดียว
  • Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
Re: การบ้านน้อง น้องเอลช่า The Resort
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 15, 2017, 10:25:04 PM »
ต้องลองไปดูครับ แต่ที่ไปๆ ก็ติดใจน้องกันอยู่นะครับ

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 17, 2017, 09:26:35 PM »
 :048:

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 19, 2017, 11:43:56 PM »
:048:

ดีอยู่นะใช้ได้อยู่