ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องดอร์เช่ so cute spa งานได้หมดจิงสเปร์สด งานเป็นกันเอง น่ารักมากๆ  (อ่าน 2205 ครั้ง)

ออฟไลน์ 💎🧛 ♂️ Diamond Death 🧛 ♂️💎

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
เมื่อเช้าผมได้ แวะเข้าไป ตอนประมาณเที่ยงๆจัดน้องดอร์เช่ไป ที่นี่ดีครับ มาถึงเรียกน้องออกมาโชว์ เรยย ไม่ต้องรอ ให้ถามพอผมเห็นเท่านั้นแหละ โดนใจ

จัดเรยย จัดฟูลครอส เรยย ไม่รอช้าา น้องก็ออกมารับพร้มกับน้ำ 1 ขวด หุ่นน้องดีจิงๆ พอถึงห้องผมได้ถอดเสื้อผ้าน้องออกทีละชิ้นๆฟินมา ไฟหน้าน้องพอดีมือ

แล้วเราก็เข้าไปอาบน้ำ พร้อมกับน้อง น้องล้างงน้องชายผมเบาๆสะอาดมากก จับแล้วแข็งเรยยแล้วเราก็มา จัดกันต่อบนเตียง

ใส่แผ่นซีดี แล้วก็จัดหนักแบบไม่รอช้าา โห่ ก่อนที่จะใส่แผ่น น้องสเปร์ สด ได้อารมมาก จนอดใจไม่ไหวเรยจัดหนัก เรยย

แค่เสียงครางก็ ฟิวก็เกือบขาดแล้ววว จัดไปได้สักพัก ผมก็เสร้จ ทำไงได้ ฟิตจัด    ก็มาอาบน้ำ เตรียมตัวกลับ ทริปต่างหาก ไว้ไปจัดใหม่น่ะ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
วันก่อนผมไปร้านนี้ ตอนแรกก่อนถึงผมถามมีหกคน พอไปถึงพีอาร์ผู้ชายโชว์ตัวน้องมาสองคน พอดีไปกับเพื่อน แล้วเพื่อนไม่ถูกใจ เลยพลอยอดขึ้นไปด้วยเลย

ออฟไลน์ tana7002

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
เคยไปร้านนี้เหมือนกันครับ ก่อนไปโทรถามบอกชื่อมาหลายคนมาก ไม่ถึง10นาทีไปถึงบอกมีคนเดียว ไม่ถูกใจกลับเหมือนกันครับ