ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นแล้วจิ้มกะทิ่มแต่เสร็จที่เด็กมันปากดี @actionroom  (อ่าน 230 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปากซอย

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 6
น้องไปเปอร์น่ารักดีครับผมเห็นแล้วจิ้มเลย ขาวดี
เด็กด้วยแบบนี้ก็หวานเจี๊ยบสิครับ
เริ่มต้น ชม.ในห้องพูดคุยกันอย่างสบายสบายน้อง
เฟรนลี่ขี้เอาใจดีมากนะครับผม
ชวนกันคุยหยอกกันเล่นเรื่อยๆไม่เร่งรัดจนกระทั่ง
ผมจิบเครื่องดื่มจนหมดป๋อง

ต่อมาน้องพาอาบน้ำครับ อาบด้วนกันอารมณ์กรึ่มๆ
หน้าผมร้อนผ่าวน้องชายชูหัวตั้งเด่นเลย
งานอาบน้ำสะอาดเกลี้ยงอาบน้ำแบบใกล้ชิดแบบว่า
เนื้อแนบเนื้อผมช่วยละเลงสบู่ถูแล้วไซ้
ฟิลมาจนได้ล้างตัวให้ไวออกมาต่อที่เตียง จู่โจมเข้า
หาบิ้วน้องก่อนเลยฟัดจากต้นคอจนถึงเนินอก
ขบจุกเบาน้องไม่หวงตัวพากันนัวท่าเดียว

ที่ร่องสวาทชุ่มฉ่ำแฉะขนาดนี้ คงพร้อมโดนแล้วล่ะ
จับไมค์จ่อปากน้องไม่คิดว่าจะร้องสด
จังหวะเพลงมันส์มากโยกเอวตาม
เสียวน้ำตาจะรินโดนดูดโดนควงหัวไมค์ขั้นสุดแบบนี้
อยากจบที่ตรงนั้น แต่ปากน้องไปเปอร์มันดี
จริงๆ ดีจนลั่นชักออกไม่ทันแถมน้องยังดูดไม่ปล่อย
เล่นผมซะขนาดนี้ หมดแฮงเลย

จะให้ต่ออีกทีก็ได้นะ แต่ผมไม่สู้อ่ะเสียวที่ปากตะกี้
มันสุดปอกไมค์ ไม่รู้ลืมเลยติดใจปากเข้าแล้ว
ใครมีสาวๆปากดีแนะนำด้วยครับผม
สำหรับน้องไปเปอร์  บอกเลยมีซ้ำ

ออฟไลน์ dukkadik

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
 :038: