ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอยู ไอเลิฟยู @Funky ปลาตัวเดียว  (อ่าน 3319 ครั้ง)

ออฟไลน์ khunball

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: -65417
ไอยู ไอเลิฟยู @Funky ปลาตัวเดียว
« เมื่อ: มีนาคม 24, 2021, 09:57:20 AM »
ส่งแบบกั๊กๆ

ส่งแบบหวงๆ

เธอฮอตอยู่แล้ว

ด้วยหน้าตา

ด้วยงาน

ด้วยหุ่น

มวลรวม

คืออยากเก็บกลับบ้าน

เเต่ไม่มีปัญญา 55555 :048:

เเว๊บเเรกที่เจอ

สูง ผิวพรรณดี

ที่สำคัญ นมใหญ่

บอกก่อนว่านมโม ใครไม่นิยม ข้ามเลย

เเต่ผม รักในนม

จะเเท้จะโม ขอโต ไว้ก่อน

ซึงไอยูตอบโจทย์

พูดคุยเจรจาขอจับปา

น้องโอเค

เธอสูงปรี๊ด 170บวก

ท่าทางการโพส นางแบบชัดๆ

จริงๆจับปามาเยอะ

เเต่บอกแล้วว่ากั๊ก 5555 หยอกๆครับ

อ่อน้องมีรอยสักนิดหน่อยนะครับ

เเต่ไม่เยอะ สักสวยงาม

จนอยากขอไปดูใกล้ๆ

อ่าาาาา

เข้าใกล้ก็ได้กลิ่นหอมบางอย่าง

ไม่ใช่น้ำหอม

เเต่เป็นกลิ่นของน้องเอง

มันยั่วยวนให้หลงไหล

พอแล้วกับการจับปา

ผมวางกล้อง

พร้อมฝังจมูกลงไปที่ซอกคอน้อง

เธอสะดุ้งนิดหน่อย ผมค่อยๆไซร้ไปที่คอเนียนๆของเธอ

มือก็ค่อยๆบีบไปที่อกคู่งาม จุกสีน้ำตาลอ่อน

รอคอยให้ลิ้มชิมรส

ถึงเเม้อกจะโมมา เเต่โมมาอย่างดี สวย นุ่ม หยุ่นสู้มือ สู้ลิ้น

ลิ้นตวัดไปที่ปลายจุก เธอสั่นสะท้าน เอามือมาโอบรัดผมไว้

ผมใช้เวลากับอกคู่งามนานเหลือเกิน

พร้อมกัน มืออีกข้างก็เลื่อนลงต่ำ โอ้ววว เกาเหลา

ถึงจะเหลาเทียม เเต่ เนียนมาก ลากนิ้วไปไม่เจอตอเลย

เเฉะ เปียก น่าจะพร้อมเเล้ว

ผมละจากหน้าอก ลากลิ้นผ่าน ท้องน้อย เเวะที่สะดือ

ก่อนที่จะทาสีอย่างแผ่วเบา

ผมเงยหน้าขึ้นมาดู

หน้าตาน้องเหยเก มือข้างนึงเธอบีบนมอย่างมีอารมณ์

มืออีกข้างกดหัวผมไว้ เหมือนเป็นการบอกว่า อย่าหยุดๆๆ

ปากก็ซี๊ดคราง พี่หนูเสียว อ่าาาาา ใช่ค่ะพี่ ตรงนั้นเลย

ตอนนี้เรือนร่างเธอเปลือยเปล่า สั่นกระตุก เกร็ง

ใช่เเล้วเธอใกล้ถึงจุดหมาย ผมไม่หยุดทาสี

รัวๆๆๆๆๆ เธอกระตุกๆๆๆๆ พร้อมร้องออกมาเสียงดัง

พี่หนูเสร็จเเล้ว เเต่หนูเสร็จได้อีก ทีนี้ไม่อยากเสร็จด้วยลิ้นเเล้ว

จากผู้รับ เธอกลายร่างเป็นผู้รุก

ปากประกบปาก

ลิ้นเเลกลิ้น

นัวเนียกันพักใหญ่

จากเสือสาวที่คล่อมร่างผม

เธอกลายเป็นนักร้อง เธอคว้าไมค์ไปร้องอย่างหิวกระหาย

ความเสียวแผ่ซ่านไปหมด

เธอร้องเพลงไป สบตาผมเป็นระยะ

สายตาผมคงฟ้องว่าไม่ไหวเเล้ว

เธอจัดเเจงสวมเกราะ แล้วขึ้นควบทันที

ความบันเทิงขั้นสุดก็มาถึง

เธอควบจนเหนื่อยหอบ

ทิ้งตัวลงมาประกบปากผมอีกครั้ง

ผมเด้งเอวสวน เธอผวากอดรัดผมเเน่นขึ้น

หลังจากนั้น มีกี่กระบวนท่า เราต่างงัดมาปรนเปรอให้กัน

จนสุดท้ายจบลงที่ doggy

สุดๆไปเลย ไอยู

ไม่เเปลกใจที่ใครๆก็อยากเจอ

สำหรับผม รอบเดียวคงไม่พอ รอบสอง เจอกันเเน่ ไอยูที่รัก

เจี๊ยวไม่ใหญ่ แต่ไข่น่ารัก

ออฟไลน์ panyadecha

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 400
Re: ไอยู ไอเลิฟยู @Funky ปลาตัวเดียว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2021, 02:37:25 PM »
ใช่เลยคนนี้

รอบเดียวไม่พอ

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
Re: ไอยู ไอเลิฟยู @Funky ปลาตัวเดียว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 24, 2021, 03:05:38 PM »
โอว อ่านตรงนี้ชอบเลยฮะ หอมแบบที่ไม่ใช่น้ำหอม กลิ่นเฉพาะตัว อูยยย ต้องหาโอกาสไปเจอแล้วฮะ  :002:

ออนไลน์ qwer789

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 24, 2021, 03:52:51 PM »
แค่หุ่นก็กินขาดเลยครับ บรรยายจนอยากไปเจอเองเลย
+1 เลยครับผม

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 25, 2021, 12:34:49 PM »
ใช่เลย

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 29, 2021, 02:37:23 PM »
แจ่มครับผม :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ บุคคลไร้นาม

• magmowVE
  • Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2021, 06:33:11 PM »
:012:เมื่อสองสามวันที่ผ่านมาครับปมอวะไปร้านที่เสนานิคม17มาครับถึงแม้บ้านไดลบริการร้านนี้ยอมไปครับไปจัดมาสามคนครับคนแรกคือน้องเมยงานนมสวยนมทำนิ้มมากครับเสรจคาชุดนสครับหมดไป3000คนสองน้องไอยูตังสูงงานดีงานบู้ครับครับคนที่สามนี้นศครับน้องข้าวเมาครับคนแรกไอยูหมดไป3000คนสองข้าว้มาหมดไป2800ครับรวมละเ5000กว่าครับคนที่สีกำลังคิดว่าไอยูหรือโบอาดีหรือดาฟมูฟดีครับช่วยคิดทีจัดมาแล้วไอยูที่รัก