ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งเเรกของร้านเเละครั้งแรกของน้องเหมยอิง ร้านลัคกี้กาญจณา-บรม  (อ่าน 944 ครั้ง)

ออฟไลน์ cc2002

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ผมได้มีโอกาสมาทำธุระเเถวๆนี้ก็เลยเข้าหาเว็ปไปเจอลัคกี้ มาสสาจ..ด่านเเรกพี่อาร์​เเนะนำน้องให้เเละก็ถามเราว่าชอบเเบบไหน.. ผมก็บอกว่าชอบขาวๆหมวยๆน่ารัก.. พีอาร์​เลยเเนะนำน้องเหมยอิงให้น้องน่ารักมากเเละบอกว่าตัวท็อปด้วยพอเข้าห้องน้ำทำการถอดเสื้อผ้าให้เเละอาบน้ำน้องสปาฟ้องสบู่​ให้เเละมาต่อที่เตียงน้องก็นวดผ่อนคลายไป เเต่ผมนี้ตื่นตัวตลอดเวลาก็เลยบอกน้องว่าเรามาเริ่มกันเลยนะพี่ไม่ใหวเเล้วน้องก็บอดี้ท่าเหมือนสุดท้ายก็เสร็จ​น้องก็ถามว่าต่อไหมค่ะเวลายังเหลือนะค่ะมันส์​มากๆ
ระดับหน้าตาให้9
งานบอดี้9
งานอาบน้ำ10