ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านดี ใกล้บ้านไออิ..กับน้องพลอย  (อ่าน 524 ครั้ง)

ออฟไลน์ patty13

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ร้านดี ใกล้บ้านไออิ..กับน้องพลอย
« เมื่อ: มีนาคม 26, 2021, 01:40:35 PM »
ผมไม่ได้เข้าในห้องนี้นานมาก แต่ผมก็ยังไปร้านนั้นร้านนี้บ้าง
เข้าเรื่องเลยดีกว่า วันนั้นไปเมืองทองช่วงกลับบ้านลองแวะสักหน่อย
อ่ะ.ดูว่าจะมีใครบ้าง ใจจริงอยากไปหาปลายฟ้าแต่วันนั้นไม่เห็น
จึงมาจบที่น้องพลอย เพราะเราอยากนวดด้วย..
น้องผิวสีแทน นิ่ง น่ารัก อาบน้ำดี นวดดี
อาบน้ำเสร็จก็มานวด นวดดี หลังจากนวดก็ตามครรลองของเค้า
น้องบิ้วดี ลิ้นและอ๊อกๆก็ดี จนผมพ่ายคาร์ปาร์คไป...
ล้างตัวกลับมานวดต่อ..มันขึ้นมาอีกแล้ว..น้องใช้มือกับบิ้วเราไป
เราก็จับสัมผัสน้องบ้าง หน้าอกน้องธรรรมชาติ เล็กแต่ดี...ช่วงล่างน้องดี
ไม่นานก็แตกไปคามือน้อง...
สรุปงาน..ผมให้ 10 นะ การบริการของน้องดี น้องไม่ค่อยพูดทำให้ดูนิ่งดุ
แต่ถ้าน้องเครื่องติด..สุดยอด..
น้องพลอย..อีก 1 ที่ต้องไปซ้ำ ผมจำชื่อได้แค่น้องพอร์ช น้องปลายฟ้า เพราะติดใจในฝีไม้ลายมือการบู๊
น้องคนอื่นก็ดีนะครับ แต่ว่าผมจำชื่อไม่ได้ต้องขอโทษด้วย..
ร้านดีใกล้บ้าน..