ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้อนหลัง น้องเวกัส บ้านสีชมพู @pinkspa  (อ่าน 384 ครั้ง)

ออฟไลน์ saynomore

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ย้อนหลัง น้องเวกัส บ้านสีชมพู @pinkspa
« เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2022, 05:35:34 PM »
ส่งการบ้านย้อนหลัง  น้องเวก้ส
หลังจากที่ทำงานมาเหนื่อยๆ รู้สึกอยากอาบน้ำเลยติดต่อหา Pr ว่ามีน้องคนไหนว่างบ้าง

แล้วก็จองน้องเวกัสไป เห็นว่าพึ่งมาใหม่เป็น พาทไทม์

จ่ายค่าเสียหาย เจอน้อง ขึ้นห้องมาก็นั่งคุยกันซักพัก ก่อนไปอาบน้ำ น้องบอกว่าพึ่งมาทำ ไม่รู้ต้องยังไงบ้างพี่บอกได้เลยนะคะ

เราเองก็เลยบอกน้องเอาที่ถนัดเลย ธรรมชาติๆ
อาบน้ำล้างเนื้อตัว งานอาบน้ำโดยรวมน้องถือโอเคเลย

ตัดมาที่เตียง ไม่ต้องพูดอะไรเยอะ เราให้น้องจัดการก่อนเลย บอกเลยว่าคนนี้งานไม่ธรรมดามาใหม่ แต่พริ้วดีมาก จากบนลงล่าง ฟินสุดครับเล่นกันอยู่ 2-3 กระบวนท่า ก็แพ้น้องไปยกแรก

ล้างตัวเสร็จก็มานอนให้น้องนวด น้องอัธยาศัยดี พูดคุยเก่ง นวดก็ดีเลย สบายตัวดีทีเดียว

หมดเวลาอาบน้ำล้างตัวกลับบ้านแบบสบาย

งานโดยรวม ดีเลยครับ หุ่นโอเค อาบน้ำดี นวดดีมากก ท่านไหนผ่านมาแวะมาใช้บริการน้องได้ครับ แนะนำเลย 

ออฟไลน์ นายน้อย

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 57
Re: ย้อนหลัง น้องเวกัส บ้านสีชมพู @pinkspa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2022, 07:04:29 PM »
น้องเปออโต้ไหมครับ