ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เต้าหู้ คอนเซ็ป มองคอมแล้วตาเบลอ มองหน้าเธอแล้วใจละลาย  (อ่าน 401 ครั้ง)

ออฟไลน์ มหาเทพเวลเบ็ก

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
 :84:
เต้าหู้
คอนเซ็ป มองคอมแล้วตาเบลอ มองหน้าเธอแล้วใจละลาย
น้องขาว อวบนิด น่ารัก เป็นนักสู้ ถ้าพี่ๆท่านไหนสู้ น้องก็พร้อมสู้กลับ
ผมเล็งน้องมาซักระยะหนึ่งแล้ว วันนี้ผมก็ได้ทำฝันให้เป็นจริง
เราเข้าห้องไป น้องเข้ามาพูดคุยด้วยอัธยาศัยที่ดี ถามไถ่ว่าเราไปไหนมา ทำไมมาเวลานี้ เมาหรือเปล่า
สิ่งแรกที่ประทับใจน้องคือเรื่องของความช่างสังเกต และชวนคุย
คุยกันไปมาเพิ่งรู้ว่าน้องมีความสามารถหลายอย่าง ไม่ว่าจะเป็นเรื่องการเต้น กีฬา และอื่นๆ
ซึ่งผมรู้ว่าน้องรู้จริงและเก่งจริง เพราะรู้ศัพท์ในวงการ
ถ้าพูดถึงเรื่องกิจกรรมหลัก
เรื่องอารมณ์ร่วมของน้องผมให้ 9/10
เครื่องติดง่าย เทินอินง่าย ตบๆตีๆบั้นท้ายเบาๆ น้องก็มาแล้ว
หุ่นน้อง ผมว่าถ้าใครชอบคนอวบ โอเคเลย ผมชอบ ผมให้ 8/10
ลีลาบนเตียง น้องจัดให้ผมได้เกือบทุกท่วงท่า
สำหรับตัวผมแล้วโดยรวม ผมให้ 8.5/10

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
ถ้าชอบหมวยๆ

คนนี้ ตอบโจทย์ เลย ครับ
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click