ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องลมหนาว เด็ก19 ใหม่ป้ายแดง ร้าน khunnoo spa สนามบินน้ำ (ลืมเก็บปลา)  (อ่าน 1121 ครั้ง)

ออฟไลน์ E85

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 21
             น้องลมหนาว เด็ก 19  แน่นๆ อวบนิดหน่อย  เนื้อนมเต็มมือดีจัง  ใครชอบกินเด็กๆ ไม่ควรพลาดนะครับ
เนื้อนมไข่ มาครบในคนเดียว 555  แบบนี้ก้อต้องจัดดิครับ น้องงานเต็ม วันนี้มาขึ้นน้องใหม่ป้ายแดง ต้องจัดงานให้ครบๆครับ
จัดกันให้ครบทุกกระบวนท่า แบบว่าอิ่มในทุกกระบวนท่า อย่าให้เสียครับ
             สรุป น้องลมหนาวใหม่ป้ายแดงร้าน khunnoo spa  งานครบๆๆครับ ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ
แนะนำใครที่ชอบเนื้อนมไข่ จัดไปครับ