ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน ย้อนหลัง น้องทาเลีย สาวน่ารัก @FK  (อ่าน 250 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lights

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 39
การบ้าน ย้อนหลัง น้องทาเลีย สาวน่ารัก @FK
« เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2022, 04:11:13 PM »
ย้อนหลัง การบ้าน เมื่อกลางเดือน10 ช่วงน้ำท่วม น้ำฝนเริ่มจางหาย

นัดแนะกับ กับ PR ขอพบน้องทาเลียที่น่ารัก หลังจากคลาดกันเมื่อสัปดาห์ก่อนที่น้ำท่วม

ไปถึงชำระค่าคอร์ส น้องเตรียมอุปกรณ์พร้อมก้อชวนกันไปคุยต่อในห้อง

ลงมา น้องทาเลีย ก้อจัดแจงจะชวนไปอาบน้ำเลย ผมเลยบอกเรานั่งทำความรู้จักกันก่อนดีกว่าไหม

น้องก้อชวนคุยอยู่นานเลย ได้ความว่าน้องเพิ่งเข้า กรุงเทพ เลย

มาทำงานร้านนวดก้อ ที่แรกเลย ผมก้อคิดในใจสงสัย หล่นแน่วันนี้งานแต่ก้อ ชดเชยด้วย หน้าตาน่ารักสดใสไปละกัน

หลังจะชวนคุยกันก้อได้เวลา เริ่มงาน น้องอาบน้ำให้ปกติ แต่ที่ไม่ปกติคือ น้องยังใส่ชุดเดิมมาอาบน้ำให้ อันนี้แปลกจริง (ผมเคยเจอแต่แบบ นุงผ้ามาอาบให้อยุ่คนนึง)

ยังไงก้อได้ ตามนั้น ตัดมาที่เตียง น้องถามผม นู๋ต้องทำยังไง ปกติ ลุกค้ามาถึง เค้าก้อจัดการนู๋เองกันหมดเลย

ผมเลยบอกน้องทาเลียไปว่า เอาที่น้องเคยทำอ่า ทำยังไงบ้าง

น้องทาเลียก้อเริ่มจากมาบิวต์ที่หน้าอก แล้วก้อเลื้อยลงไป ลงลิ้นชิมรส น้องชาย

ผมเข้าใจละ ว่าไม่เคยคือแบบนี้นี่เอง ผมก้อปล่อยน้องทำไปเรื่อย จนได้ที่ น้องก้อมาถามว่า พี่สวมเสื้อเป็นไหม ใส่เสื้อยังไง

สรุปต้องสอนน้องทาเลีย สวมเสื้อ ให้น้องชายต่อ  จากนั้นผมให้น้องทาเลียอยู่บน น้องค่อนข้างเขิล บอกว่าปกติไม่เคยทำแบบนี้ ปกติถูกกระทำมากกว่า

ผมก้อให้น้องขย่มไป พักสัก ผมเลยขอเป็นฝ่ายรุกบ้าง สวนน้องไป รัวๆ

จับน้องเปลี่ยนท่า นอนลง แล้วก้อจัดการน้องทาเลียไป  ซึ่งน้องสาวเทอ ฟิตใช่ได้เลย พอเปลี่ยนมารุกเองนี่ ฟิลผมเริ่มมาเลย

จัดน้องไปก้อ จัดแขน จัดแขนให้สวมกอดผมไว้ ก่อนจัดชุดใหญ่ รัวๆหนักแน่นให้น้องไป

สุดท้ายก้อเรียบร้อยเสร็จกิจไปครับ

สรุปน้องทาเลีย หน้าตาน่ารัก ได้ฟิลสดใส ชวนพูดชวนคุยดี

งานตามใจ ทำได้ทุกอย่างยกเว้น ประกบปากแลกกัน

เหมาะกับคนที่ชอบรุก ชงเองกินเอง มากกว่า ให้น้องมาค่อยบริการ

ใครสนใจก้อแนวนี้ก้อ อย่าลืมน้องทาเลีย @FK นะครับ

:83: :83: :83:

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 776
Re: การบ้าน ย้อนหลัง น้องทาเลีย สาวน่ารัก @FK
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2022, 05:17:43 PM »
มาตอนไหนไม่บอกเล่าเก้าสิบกันบ้างเลย
เที่ยวไปตามใจฝัน

ออฟไลน์ Lights

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 39
Re: การบ้าน ย้อนหลัง น้องทาเลีย สาวน่ารัก @FK
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2022, 04:41:55 PM »
ผมไปร้านช่วงกลางเดือนที่แล้วครับ ท่านโทมิ