ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองTOP " ดุดัน ไม่เกรงใจครายย " บ้าน9 ดีกรีสาววิศวะ ม.ชื่อดัง ดูดนานดูดมันส์ +ปา  (อ่าน 1363 ครั้ง)

ออฟไลน์ Art of Art

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 66
หลังจากได้ไปลองสาวๆบ้านนี้ ทางพีอาร์ก็มีอะไรดีดีให้ชมหลังไมค์เยอะแยะ

จนได้เทียบเชิญ ขอให้มาลอง อีก1 สาวตับ TOP ของร้านที่งานไม่แพ้สาวหมวย โยชิ

ของดีทีว่า คือ สาวสวยคม มีนามว่าปอร์เช่ สรรพคุณที่ทางร้านบอกมาคือ ดูดดดดดดดดดด นานนนนนนนนน มากกกกกก

เอาดิวะ แต่ด้วยงบจำกัด เลยถามไป ว่าครอสบอดี้น้องจะเต็มที่ไหม

ร้านบอกพี่ ถ้างานหล่นไม่ถูกใจพี่ ยินดีคืนเงิน " OK ลุย " หลังจากได้คำการันตีของร้านผมไม่รอช้า

นัดวันมาหวด ได้คิว ว่างตรงกันคือ รอบค่ำๆ อากาศฝนลงพรำๆ บรรยากาศพาหงี่มากกก

หลังจากที่ผมมาถึุงร้าน น้องเดินมาสวัสดี คือดูดีสวยคม หน้าแอบดุนิสนึงมีกลัวๆจะหล่นแต่เอาวะร้านการันตีมาแบบนี้กลัวทำไม

จ่ายครอสไป 1.5  เท่านั้นและต่อจากนี้คือรีวิว งานสาวน้อยที่มีนามว่าปอร์เช่

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
สัดส่วน แน่นๆ หุ่นสมส่วนมาก

ไฟหน้าพอดี 33 แน่นๆๆ

แต่ก้นสะโพก บั้ยท้ายคือพร้อมรับแรงกระแทกจิงๆ

• *
คุยไป สัมภาษณืไป ละลายพฤติกรรมไปคือน้องจบ วิศวะจิงๆ

อยากทราบรายละเอียดพี่ๆลองมาแอบถามได้เลยครับ

งานน้องมันส์จิง นวดได้ นวดนาน จนผมอยากจะลองเสดที่โซฟาเสียว

น้องบอกพี่ได้นะ ไปเสดตรงนั้นกัน น้องจูงมือไปให้นอน ตามแนวโค้งของโซฟา

น้องขึ้นมาชันขาตามรูป แล้วมุด ดูดไปที่ข้าวหลามบ้องน้อยๆของผม

ละมุน แต่แรงพลังดูดคือดีมากกกกกก

ลีลาการใช้ลิ้นคือดี มากกกกกกกก

• *
สะโพกเปนรูป หัวใจเลย สวยมากกก

น้องทำผมใจจะวาย น้องเริ่มลุก จนผมพลิกน้องมา นอนแทน

มุดไปโดนลิ้น เม้มที่จุด คริส...ของน้อง

น้องคือโคตรรรมันส์ มือลูบหัว จับดึงตามจังหวะน้อง

ยิ้งโดนลิ้น รัวตรงจุดน้องกรี๊ดมา จนผมตกใจ พร้อมเสียงหายใจระทวยที่เหมดแรง

ตัวเกร็งกระตุกเบาๆตามจังหวะหายใจ  อาหารนี้ผมฟินมากกก

ไม่รอช้า บอกน้องช่วยพี่ทีไม่ไหวปล้ว นอนไป

ผมเอา ข้าวหลามยัดปาก รูดผืนขึ้นลง พอใกล้จะแตก รีบ คว้าออกมา ยิงไปตามตัว

ผมอยากถ่ายปามาให้ชมมาก แต่คือ มือเปียกเหนียว เจลไปหมด

น้องทำหน้าที่ได้ "มันส์ ดุดัน ไม่เกรงใจใคร ปอร์เช่บ้านนาย "

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 88

ออนไลน์ บ้านนาย { Baan Nine } Tel. 081-260-6842

• KapooClub Spa
  • *
  • Like: 2
ขอบคุณการบ้านมากๆๆครับพี่

:044: :044: