ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โซดา ชื่อนี้ซ่าทุกครั้งที่มาซ้ำ @Kinnaree Spa รังสิต คลองสอง  (อ่าน 324 ครั้ง)

ออฟไลน์ SpiderManV

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
 :012: มาเยือนถิ่นเก่า เจอPR พี่แอน ที่น่ารัก ต้อนรับอย่างดี ไม่เคยเปลี่ยน
วันนี้ มาหาน้องโซดา ที่น่ารักอีกครั้ง
นั่งคุยสักพัก ชำระค่าคอร์ส ได้ส่วนลดการบ้านเหมือนเดิม

น้องโซดามาต้อนรับ พาขึ้นห้องใหม่  :013: ห้องดี มีให้บริการเยอะเลย
เลือกได้ตามใจ มีให้เลือก 6 ห้อง สะอาด

น้องพาเลือกห้องใหม่ ปิดประตูตีแมว  ไม่ใช่ ๆ เราต้องเป็นคนตีเธอสิ อิอิ
น้องชวนอาบน้ำทันที บริการดีไม่เคยตก
อาบน้ำสะอาดหมดจด เช็ดตัว พาขึ้นเตียง
 น้องเริ่มให้อย่างไม่รอช้า บอดี้ให้อย่างเสียววว
บิ้ว นัวไปนัวมา เกือบละ ขอโหลด CD เลยละกัน อยากเสร็จแล้ว

ไม่ช้าไม่นาน ไวเหมือนปกติ ยังไปไม่ถึงไหน เสียว เสร็จอย่างไว
แนะนำ ไม่รู้จะแนะนำยังไง คนนี้ ที่สุดของที่สุด
ถนอม ๆ น้องหน่อยนะครับ จะได้อยึกับเราไปนานๆ

ออฟไลน์ Kinnaree Spa

• KapooClub Spa
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 0
  • ร้านกินรี สปารังสิตคลอง2
ขอบคุณมากนะคะ โอกาสหน้าเชิญใหม่ค่ะ
💒ร้านกินรีสปารังสิตคลอง2
ยินดีต้อนรับทุกท่าน😀
ขอบคุณคะ🙏