ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง 196 april ประเดิมวันแรกของน้องกันไปเลยจ้า (มีปาร้านจ้า)  (อ่าน 682 ครั้ง)

ออนไลน์ jimcaster0

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 7
ส่องไทม์ไลน์ร้านเรื่อยจนได่เรื่องครับ เข้าเช็ครอบบ่ายเห็นน้อง 196 เดาว่าสวย  เลยจองไป เห็นของใหม่เป็นไม่ได้เลย ตอนแรกไม่ได้คาดหวังว่าจะได้คิวน้องครับเพราะทักกระทันหัน แต่ก็ฟลุกได้คิวมา ตื่นเต้นดีใจไปถึงร้านก่อนเวลานานเลย แต่ pr ดูแลดีไม่มีเหงาตลอดเวลาที่รอ พอถึงเวลาน้องลงจากงานมาผมก็แอบสำรวจความสวยไกลๆ ก่อน น่ารักอย่างที่เดาไว้เลย น้องอยู่ในชุดเกาะอก กางเกงขายาว เผยให้เห็นตั้งแต่ไหลคอ และเนินที่มีพอตัวตามรหัส 3 ชุดที่ร้านโปรโมทครับ มีผิวไม่ได้ขาวโดดเด่น (แต่เรื่องผิวมีทีเด้ดอยู่ที่ความเนียนครับ) พอน้องพร้อมเริ่มงานเราก็เดินขึ้นห้องกัน เข้าห้องไปก็พูดคุยกันตามประสาคนพึ่งความรู้จักกัน แล้วก็ชวกันไปอาบน้ำ น้องปอกเปลือกตัวเองผมถึงได้เห็นว่าหน้าที่เห็นไม่มีอะไรหนุนเลย เป็นทรงดีได้ด้วยตัวเอง จุกสีน้ำตาลอ่อน หุ่นน้องนี่ต้องถือว่าสวยมากครับ นูนตรงที่ควรนูน เว้าตรงที่ควรเว้า 34-24-35 ตามร้านโปรโมท งานอาบน้ำทำได้สะอาด จับผมพลิกหน้าพลิกหลังอายให้จนสะอาดครับ

งานหลักเริ่มด้วยการที่น้องก้มมาซุกไซร้ตั้งแต่หู คอ แล้วก็ลงไปสาละวนอยู่กับหัวนมผม  ขนาดมือน้องยังไม่ได้ทักทายหนอนน้อยผม แต่ตอนนี้เลือดอัดฉีดไปที่หนอนน้อยเต็มเปี่ยมพร้อมรบมากครับ พอน้องเริ่มสัมผัสหนอนน้อย หนอนน้อยตื่นได้อย่างรวดเร็ว ผมตอบโต้ด้วยการใช้มือลูบคลำจากสะโพกและหน้าขาน้องไล่ขึ้นมาถึงไฟหน้าระดับเวิร์ลคลาส เนียนมือลูบได้ไม่มีสะดุด ประกอบกับเสียงครางของน้องเบาๆ เป็นระยะ ไฟหน้าน้องเนียนนุ่มดีมากๆ ครับ ตรงจุกก็นวลเนียนชวสสัมผัสมาก บางจังหวะน้องจับปลายหนอนน้อยไวนตรงจุกสวยคู่นั้น ลื่นไหลและฟินมากๆ ฝีมือการปลุกเร้าของน้องถือว่าครบเครื่องมากครับ ผมบรรยายไม่ถูกว่าน้องำอะไรผมมั่ง รู้แต่ว่ามันพริ้ว มันต่อเนื่อง บางจังหวะน้องซุกไซ้มาที่ซอกคอผมเลยโต้กลับด้วยการขบใบหูห้องไปเบาๆ ได้เสียงครางตอบรับชวนหื่นด้วย หรือจังหะที่ผมจะสัมผัสปากถ้ำน้องก็ขยับมาให้สัมผัสได้เต็มที่ไม่หลบหลีกครับ วนปากถ้ำไม่นานรู้สึกได้เลยว่ามีน้ำซึม แสดงว่าเสียงครวญครางนั้นไม่เฟคแน่นอน

งานหลักของวันนี้คือการร้องเพลง ผมบอกน้องไว้ก่อนแล้วว่าขอแบบร้องเพลงใส่ที่ครอบไมค์ พอน้องมปลุกหนอนน้อยได้ที่หยิบปลอกสวมไมค์สารภาพเลยว่าปืนเกือบลั่นตั้งแต่ 2-3 สโตรกแรกครับ แต่ว่าตั้งหลักได้ทันเก็บไว้ฟินแแรงๆ อิอิอิ น้องร้องเพลงสลับกับเหลือบขึ้นมาสบตาผมเป็นระยะ แค่นี้ผมก็พร้อมปลดปล่อยแล้วครับ แต่ว่าความฟินไม่จบแค่นั้น เพราะพอเราจ้องตากันนานขึ้นผมเริ่มเห็นแววตาเย้ายวนแลเเร่าร้อน จึงคว้าไฟหน้าสองข้างพร้อมกันให้สาแก่ใจ ปิแท้ายงานผมขอให้น้องนั่งคร่อม บดเบียนน้องเราเข้าด้วยกัน ได้อารมณ์เหมือนเราผสานร่าเข้าด้วยกัน เพราะน้องมาทั้งตัว บดเบียดพร้อมกับบิดเอวให้แนบชิดกันมากขึ้นมากขึ้น สุดท้ายถึงฝั่งฝันไปครับ อิ่มได้ในน้ำเดียวเลยวันนี้ เสร็จก็อาบน้ำแต่งตัว น้องอ้อนให้ช่วยติดตะขอเสื้อเกาะอกให้ ชายวัยกลางคนอย่างผมนี่ใจละลาย จนระเหยป็นไอ เลยขอค่าตอบแทนเป็นการหอมแก้มน้องไปฟอดใหญ่ๆ

สรุปงาน น้อง new196 april spa
รูปร่าง 10/10
หน้าตา 9/10 สวย โฉบเฉี่ยว บวกน่ารักดัดฟันตามประสาเด็ก
งานบริการ 10/10 คุยดี เป็นกันเอง ออดอ้อนพอสมควร
งานเสียว 10/10 พริ้ว ฟิน พาแข็งตลอดช่วงงานหลัก

ออนไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1240
ดูจากปาแล้ว แจ่มแน่นอนฮะ คะแนนดีมาก บรรยายดีครับ :002:

ออฟไลน์ mikeeiei

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
บรรยายจนเห็นภาพตามเลยครับ  :002: :002: