ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องดีไซด์ funky spa คับผม  (อ่าน 294 ครั้ง)

ออฟไลน์ poo1

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
การบ้านน้องดีไซด์ funky spa คับผม
« เมื่อ: เมษายน 20, 2023, 12:32:43 AM »
มีโอกาสแวะไปทำงานแถวเสนานิคมครับ เลยขอแวบซะหน่อย   :002:

:86: ชอบบรรยากาศร้านมากก ร่มรื่น สดชื่อมากๆครับ

ท เข้าจากซอยเสนา 17 ไปนิดเดียวเอง พอมาถึงร้าน PR ก็มาต้อนรับอย่างดิบดีเหลือเกินครับ  :048:

ที่ร้านวันนี้มีพาน้องมาโชว์ตัว หุ่นเรียกน้ำย่อย ประมาณ 9-10 คน ไปสะดุดตาน้องดีไซด์ เข้าให้ ผิวขาว หน้าสวย หุ่นดี  โคตรสมส่วน  :002:

น่ารัก สาวหวานห้ามพลาด  :048: แถมน้องก็ดูแล ดีมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตัดมาที่ห้องครับ

น่ารักยิ้มเก่ง :032: ขึ้นห้องอาบน้ำ น้องเปนคนอารมดีๆจิงๆครับ  :006:

พอเข้าห้องน้องก็ชวนคุย ก็เริ่มนัวกันเล็กน้อย พอเอาน้ำเย็นมาให้ น้องยิ้มแย้มแจ่มใสเป็นกันเองมากคุยกันอยู่สักพักเริ่มสนิทสนมน้องชวนไปอาบน้ำทำความสะอาด  :88:

อาบน้ำก็สุดยอดมาก 5555 น้องล้างทุกส่วนสะอาดดีมาก​ มือนิ่มๆผิวเนียนๆนี่มันฟินจริง  :006:

เริ่มบรรเลงตามใจชอบบบเลยครับ 555

ตัดภาพมาที่เตียง
---------------------------

งานบนเตียงฟิวดีอย่างกับแฟนเลยครับ อารมณ์ร่วมน้องดีมาก  :83: เหมือนกับแฟนกันเลยครับ

นวดทีละนิด มือเบาดีเคลิ้มไป น้องก็ให้ขึ้นเตียง นวดไหล่ ขาตามสเต็ปครับ  :013:

จากนั้นอีกไม่นาน ผมก็ต้องยอมน้องดีไซด์แต่โดยดีครับ 555  :81:

แนะนำเลยครับ  งานดีครับ แนะนำให้ไปลอง  :88:

ให้คะแนนกันซัหน่อยนะครับ 555  :86:

หน้าตา 9.5/10
การบริการ 9.5/10
ลีลา 9/10
นวด 9/10