ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องไนติงเกล ฟังกี้สปาร์  (อ่าน 141 ครั้ง)

ออฟไลน์ musachic

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
การบ้านน้องไนติงเกล ฟังกี้สปาร์
« เมื่อ: มิถุนายน 23, 2023, 12:59:42 PM »
น้องไนติเกล (Funky spar) สาวน้อยสดใส ตัวเล็ก หน้าตาน่ารัก ขี้อ้อน น่าอกหน้าใจแท้แม่ให้มาพอดีคำพี่เลย น้องนิสัยขี้อ้อน น้องเจอผมยังเขิลๆนิสนึง ผมชวนน้องคุยเล่น ซักพักชวนไปอาบน้ำ ทำความสอาดน้องชายฟินดี น้องตั้งใจดีครับ อาบเสจก็พากันคุยกระหนุงกระหนิ๋ง น้องตามใจดี คลอเคลียพอให้น้องชายแข็งตัวก็ใส่ CD 0.3 ค่อยบรรจงสอดใส่น้องชายเข้าไปทักทายน้องสาวเธอ ไหลลื่นครับ ผมก็เสียวซ่านอยู่ครับ ผมเลยจัดรัวๆสลับจังหวะช้า น้องใหม่ก็หนึบแน่นมาก เสร็จกิจแล้วก็นอนซักพัก ล้างเนื้อล้างตัวแต่งตัว หอมแก้มน้องและก็บอกว่า "เจอกันใหม่นะ"
สำหรับพี่ๆที่ชอบสาวสไตล์ขี้อ้อน ตัวเล็ก หน้าอกแท้พอดี หน้าตาน่ารัก เด็กน้อยน่าถนุถนอมครับ :82: