ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องฮาน่า กินรีสปารังสิตคลอง2  (อ่าน 536 ครั้ง)

ออฟไลน์ forest13

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องฮาน่า กินรีสปารังสิตคลอง2
« เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2023, 12:22:55 AM »
พอมีเวลาว่างไลน์ถาม PR ทันที สรุปจองน้องฮาน่าไป
เจอตัวจริงน้องน่ารัก หุ่นดีครับ เดินมาจูงมือเราขึ้นห้องเลย
งานอาบน้ำทั่วไปครับ แต่งานบิ้วนี่ดีเลย ไฟหน้าใหญ่ของแท้ด้วย
ช่วงล่างก็แน่นครับ งานลื่นไหลตามใจทุกอย่าง น้องเป็นกันเองคุยสนุกครับ รับรองไม่มีเหงา
น้องมีฝาแฝดด้วยครับชื่อฮาวาย(ผมเคยขึ้นแล้วเด็ดเหมือนกัน) น้องบอกว่าถ้ามีโอกาสอยากให้ลองขึ้นคู่ดูครับ  :002:
สรุปของดี ต้องลองครับ