ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องของขวัญ ZABB SPAงามวงศ์วานครับ เลือกมาจากบ้าน  (อ่าน 15032 ครั้ง)

ออฟไลน์ peterwarlordz

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
เมื่อคืนวันที่ 16 เวลา 00.00 ได้มีโอกาสอ่านในบอร์ดนี้พบร้าน zabb spa ดูน่าสนใจดี จึงทำการแอดไลน์ร้านแล้วส่องปลากรอบทั้งหลาย ไปสะดุดกับคนหนึ่ง คือ น้องของขวัญ หุ่นนี่เสปค ในปลากรอบดูเป็นสาวหวานๆดี ถูกใจมากเกิดอาการหน้ามืด หื่นขึ้น55 จึงเรียกรถมุ่งหน้าไปที่ร้านตอนตี2ครึ่งได้ ถึงราวตี3 ในใจร้านจะปิดยังว้าา ละน้องของขวัญยังอยู่ไหม๊ เข้าไปก็เจอชาย2-3คนรออยู่ อ๊ะเราก็นั่งรอ PRเรียกน้องมาให้ดูก็สวยๆทั้งนั้น แต่เราเลือกมาแล้วก็รอไป 555 สักพักน้องของขวัญเสร็จงานก็ออกมา prหยุดให้น้องหันมา พอหันมาปุ๊ปคือโอเคเลย เอาครับๆ แต่ตกใจเล็กน้อยคือตัวจริง ออกสวยเซ็กซี่ซะงั้น แต่ในปลากรอบจะออกหวานๆ เข้ามาห้องก็แซวๆน้องเรื่องนี้ น้องก็ถามผิดหวังหรอ เราบอกเปล่าเลยไอ้ตอนหันมานี่คือใช่ละ เขินน น้องของขวัญคุยเก่ง อัธยาศัยดีมากครับ คุยสนุกเป็นกันเอง

ผมพล่ามมายาว ตัดอาบน้ำไปเลยละกัน เช็ดตัวเสร็จก็มาขึ้นเตียง สังเกตหุ่นน้องนี่คือใช่เลย ตัวเล็ก บางกรอบ หุ่นดี ขาวเนียน ยันช่วงล่างสวยมากอ่ะ หน้าอกไม่ใหญ่มาก...ซึ่งไม่ใช่ปัญหาเพราะ ชอบแบบนี้อยู่แล้ว55 ลูบไล้ผิวน้องนุ่มดีครับ...คือดีอ่ะ ยิ่งน้องเห็นเราเขินๆเลยถามว่าเที่ยวครั้งแรกหรอ คือจริงๆมาที่นี่ครั้งแรกแหละ แต่ไม่ได้มาเปิดซิงนะ 555 เป็นสายรับ นิสัยเขินอายมันแก้ไม่ได้สักทีอ่ะ

โอเคพูดยาวอีกแล้ว ใส่CDเลยละกัน น้องใส่เสร็จก็กินไอติมอยู่แบบนึง พอเครื่องติดก็ขึ้นคร่อมเลย น้องถามว่าชอบแบบไหน ไอ้เราก็เจือกตอบว่าตามใจเราละกัน น้องเลยเปลี่ยนเป็นreverse WOT แต่จริงๆผมชอบWOTแบบหันหน้าเข้าหากันอยากมองหน้ามองตาน้อง น้องสวยมาก55 อยากทำท่านี้นานๆ อยากแตกท่านี้ด้วย สุดท้ายเลยมาเป็นท่ามาตรฐาน ได้มองหน้าน้อง มองช่วงล่างระหว่างโยกสวยมาก ฟิตดีด้วยนะ^^ สักพักน้องเสร็จ แต่เราก็แอบกังวลกลัวทำแรง ลึกไปน้องจะเจ็บ น้องบอกต่อเลย อ่ะต่อ จริงๆเป็นคนเสร็จยากเว่ออ แต่คราวนี้คงทนไม่ไหว น้องทั้งสวย หุ่นเสปค เสียงดีครั้งถ้าประกวดthe voiceผมกดปุ่มมิดเลย55 สุดท้ายลงไปกอดน้อง ซอยยิกๆ ขอน้องจูบครับแต่น้องไม่ให้ เลยขอหอมแก้มแทน หอมมาน้องหอมกลับครับ55 สุดท้ายเสร็จพร้อมกันครับ ตอนแตกนี่กอดน้องแน่นเลย หมดแม๊กเลย ได้มาสาดน้ำที่นี่

เสร็จแล้วก็มาอาบน้ำแต่งตัวมานอนคุยแปปนึง เหลืออีก20นาที แต่น้องดูเหนื่อยก็เลยตามใจอ่ะ เสียดายอยากนอนกอดนอนคุยกันอีกสักนิด อันนี้ก็เข้าใจนะไม่ว่ากันครับ^^ ก่อนลุกจากเตียงกอดน้องทีนึง น้องลงโทษจุฟแก้มเราทีนึงโทษฐานเลือกมาจากบ้าน555 ก่อนออกก็กอดกันอีกที น้องพามาส่ง โบกมือบ๊ายบาย มองตาน้องโอ้ยยเศร้า อยากกลับมาซ้ำอีกตอนน้องไม่เหนื่อยละกัน

สรุปคะแนน
หน้าตา 10/10
ไฟหน้า 9/10 เพราะชอบไซด์มินินะ ท่านอื่นโปรดใช้วิจารณญาณ555
ช่วงล่าง 9/10 สวย ขาว และฟิตดีครับ
GF 9.5/10 คุยสนุกครับ
โดนรวม 9/10 ขออนุญาตหักเพราะไม่ได้จุฟ ถ้าได้จุฟมันจะเป็นอะไรที่สุดๆมาก แต่ขนาดนี้ก็กำลังดีครับ

ปล ไม่ได้จุฟ แต่ก็เข้าใจเหตุผลของน้องนะครับ อันนี้ไม่ได้ว่ากันนะ อีกอย่างฟันน้องสวยดีครับ ยิ้มสวย หน้าสวย ละลายครับ555 มีโอกาศก็อยากซ้ำครับ หน้าตา หุ่น เสปคครับ ลีลาดี เสียงดี อยากกลับไปแก้มือ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ Romeo Montague

• Fuck Play Love...
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 12
  • Love is Forever but Sex is Not
การบ้านเยี่ยมครับ น้องของขวัญ ต้องจดไว้ๆ  :92:

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
 :002: ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ ★Zabb Spa 2,499.- เรื่องเงียบ★11.00เป็นต้นไป★ ☎ 099-971-7753

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 6
ทางร้านขอมอบส่วนลด 200 บาท สำหรับการใช้บริการในครั้งถัดไป

แทนการขอบคุณเป็นอย่างสูง สำหรับการส่งการบ้านในครั้งนี้นะคะ จรุฟฟๆๆ

การบ้านร้านเราเน้นเฉพาะ การบ้านจริง ไม่นั่งเขียนเอง ลองเชค IP ดูไม่ยากคร้า

(ดังนั้น การบ้านสั้นๆ ง่ายๆ เรามีส่วนลดให้เหมือนกัน ไม่มีเงื่อนไขนะคะ)