ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องT20@Funky Spa  (อ่าน 163 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขอที

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
น้องT20@Funky Spa
« เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2024, 12:09:04 AM »
ส่งการบ้านน้องT20@Funky Spa
น้องดูลุคแนวๆพูดจาฉะฉาน  น้องคุยเก่งมาก จากที่คุยน้องมีความชัดเจนแล้วก็มีความมั่นใจในตัวเองสูง คุยกันสักพักใหญ่ใหญ่จึงชวนกันไปอาบน้ำ ตอนอาบน้ำต้องอ้อนน้องให้อาบให้เพราะน้องบอกว่าปกติลูกค้าไม่ค่อยให้น้องอาบให้อยากอาบเองซะส่วนมาก น้องหุ่นดีมากเลยนะใหญ่แท้ช่วงล่างธรรมชาติขนบางอดใจไม่ไหวแล้วรีบออกไปเช็ดตัวรอน้องที่เตียงพอน้องออกมาใก้น้องอมให้ครับ บอกเลยว่าเดือด งานตามอารมณ์จัดๆ น้องเอ็กซ์มากนะครับเวลาอยู่บนเตียง ทั้งเสียงร้อง ลีลาเวลาเสียวการบิดตัวตามการปลุกเร้า ผมเลยจัดน้องยับครับ ใส่ยับทุกกระบวนกระบวนท่าที่นึกได้น้องตอบสนองทุกกระบวนท่าเหมือนกัน ไม่ยอมน้อยหน้ากัน จนน้องเสร็จ น้องกระตุกรัวๆเลยครับ งานดีฟีลดีหุ่นดี สนุกมากๆครับกับเด็กคนนี้ ติดใจแล้ว น้องT20 ตามไปเก็บกันนะครับ ขอบอกต้องฟิจหน่อยนะครับ น้องแรงพอตัว :89: