ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านที่สองในรอบ 2 วัน @ Hana Spa  (อ่าน 3018 ครั้ง)

ออฟไลน์ xcode

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
การบ้านที่สองในรอบ 2 วัน @ Hana Spa
« เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2017, 06:45:04 PM »
หลังจากเมื่อวันเสาร์ได้ไปเยี่ยมเยียน Hana Spa โดยเลือกน้องมิกิไปแล้ว วันอาทิตย์ก็ได้ไปร้าน Hana Spa อีกครั้ง โดยคราวนี้ ได้เลือกน้องสาวสาย C น่ารัก ขาว นามว่า "ฮันนี่"  น้องฮันนี่ รูปร่างสัดส่วน 33-23-35 สูง 168 พิมพ์ในมือถือไม่สะดวกเดี๋ยวมาต่อครับ

ออฟไลน์ xcode

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: การบ้านที่สองในรอบ 2 วัน @ Hana Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2017, 09:23:18 PM »
ไม่ค่อยอยากเขียนต่อเลย อยากกั๊กน้องไว้  :012: น้องอารมณ์ฟิวแฟน น้องเป็นคนดูเงียบ แต่คุยแล้วน้องเฮฮา

เริ่มต้นน้องก็ชวนไปอาบน้ำ แบบว่า พี่มานี่ หนูถอดกางเกงให้ หลังจากอาบน้ำ เช็ดตัวเสร็จ น้องก็พามานวด น้องเริ่มจากให้นอนคว่ำ แล้ว Body to Body ใช้หน้าอกนวดแผ่นหลัง หลังจากนั้นน้องก็ให้นอนหงาย บิ้วจากบนลงล่าง หลังจากนั้นผมก็พลิกตัวนัวน้องบ้าง ผิวที่หอมละมุนตลอดที่ผมไล่ทาสี จนถึงของน้อง และอยู่ตรงนั้นเป็นเวลานานแสนนาน จากนั้น น้องไม่ยอม พลิกกลับขึ้นมาทำให้ผมบ้าง เธอจับกระชับมือแล้วจัดให้ผมชุดใหญ่ ระหว่างนั้นปากเราประกบพันลิ้นอยู่อย่างนั้น จนผมทนไม่ไหว พ่ายแพ้ไป ต้องหาเวลาไปหาที่รัก (ฮันนี๋) อีกครั้ง

ปล.   ใครไปหาน้องช่วยกันทนุถนอมน้องหน่อยน่ะครับ
ปล2. ทุกอย่าง ต่างกรรมต่างวาระต่างสเปก นะคร้าบบบบ