ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขนมจีน สาวหมวย บางกรอบ ครบรสชาติ @หอหญิง  (อ่าน 1089 ครั้ง)

ออฟไลน์ KAMMAKORN

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
ถึงร้าน หอหญิง ถูกใจ เลือกน้องขนมจีน หน้าตาแบบสาวหมวย จีนๆ ขาวสูง หุ่นบางกรอบ วันนี้มาถูกจังหวะ ได้เจอน้องน่ารักๆตัวท็อปของร้านหลายคนเลย ตาลายเลยจริงๆ เดี๋ยวค่อยมาเก็บทีละคนครับ

เดินตามน้องขึ้นห้อง ได้น้ำมาขวดนึง ระหว่างทางคุยกันนิดหน่อย น้องดูเขินๆครับ

ถึงห้องก็เตรียมอาบน้ำ งานอาบน้ำ น้องก็ยังเขินๆครับ ดูตั้งใจอาบทั้งตัว 55 น้องบอกว่า "พี่ๆเค้าบอกว่า อาบทุกส่วน โดยเฉพาะตรงที่หนูจะจุ๊บๆพี่ค่ะ จะได้สะอาดๆ" คิดตามก็ขนลุกแล้วครับ น้องถูให้ทั้งตัวแบบนี้ 55 แล้วผมก็ไปนอนรอบนเตียง

น้องอาบน้ำเสร็จ ก็มานั่งคุยกันต่อนิดหน่อย เริ่มสนิทกันมากขึ้น น้องพูดเก่งขึ้นมากเลยครับ 55 ผมบอกน้องว่า "อยากทำอะไรพี่ก็ทำเลย พี่ยอม" น้องเริ่มบิ้วให้ น้องยังดูเขินๆเกร็งๆ ผมเลยกอด ไซ้น้องด้วย น้องไฟติดเร็วมากเลยครับ เป็นธรรมชาติ แล้วน้องก็กลับไปเป็นฝ่ายรุกเอง ......... ..... จนผมทนไม่ไหว ขอโหลด CD ใส่แผ่น น้องถือไมค์ร้องเพลงให้ โดยที่ผมไม่ต้องขอ ...... .... ผมเกือบแตก เลยบอกให้น้องหยุด ผมขอทำต่อเอง น้องตามใจ ไม่มีบ่น  ไม่อีด ออด ที่ไหนก็ได้ แบบไหนก็ได้ เสียงไพเราะธรรมชาติ ...... ผมแพ้สาวผิวขาวเนียน ตามใจแบบนี้จริงๆครับ พอถึงจุดไคลแมก กริ๊งงงงงง เชรดดด โทสับผมดัง หยุดไม่ไหวครับ เร่งเครื่องเต็มที่จนถึงเส้นชัย แล้วรีบไปรับสาย ผมเลยให้น้องไปอาบน้ำก่อน เสร็จกิจทุกอย่าง เวลาเหลือ เลยมานอนกอด คุยกัน ดูทีวี จนครบเวลาครับ น้องไม่เร่ง ไม่รีบ ให้ลงครับ

สรุปงาน
ใบหน้า  8
รูปร่าง   8
ไฟหน้า  8 ของแท้ บางกรอบ จุกเล็ก
GF  10
ผิวขาว เนียน

คราวหน้าจะไปแก้มืออีกนะจ๊ะ

ค่าเสียเวลา แบงค์เทา 3 ใบ ถูกมากกก ฟูลออฟชั่น กับห้องแบบนี้ น้องแบบนี้ ไหลเละเทะ

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
Re: ขนมจีน สาวหมวย บางกรอบ ครบรสชาติ @หอหญิง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 29, 2017, 03:38:55 PM »
มีปลาด้วยคงจะดี