ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จัสมิน&ก้านหลิว คู่หูดูโอ้ที่ลงตัว ต้องลองสัมผัสแล้วจะติดใจ + ปาเยอะๆ  (อ่าน 1215 ครั้ง)

ออฟไลน์ TonyS7

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 56
ให้ภาพเล่าเรื่อง

ออฟไลน์ TonyS7

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 56
คู่นี้จัดว่าเด็ดเลยครับ ถึงจะเป็นครั้งของทั้งคู่ แต่ก็ไม่มีการเขิลกันเลย อาจเพราะทั้งคู่เป็นเพื่อนกันอยู่แล้ว
งานเยี่ยมทั้งคู่ สลับกันได้อย่างลงตัว รุ้จังหวะกันเป็นอย่างดี ถ้าคนนึงลุก อีกคนจะรับเพียงแค่ส่งสายตา
เป็นคู่ที่น่าจัดเป็นอย่างยิ่งครับ ตัวเล็กสเป็กชายไทยทั้งคู่ ไม่อยากให้เชื่อครับ อยากให้มาสัมผัสเองดีกว่า
สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น สิบตาเห็นไม่เท่ามือคลำ อิอิ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34

ออฟไลน์ bong_bankk

• ไปให้สุดต้องหยุดให้ได้
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
แซนวิสแบบนี้น่าลองมั่งจัง คอร์สนี้ได้กี่ชม.ครับ กี่รอบครับ :032: