ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มหากาพย์ จริง ๆ งานบันเทิงมาก ๆ กับ น้อง ซูโม่ wowplus ตัวเล็ก นักเลงโต ขาสั่นเลยครับ  (อ่าน 886 ครั้ง)

ออฟไลน์ neverbethesame

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 1

นั่งดูไทม์ไลน์ร้าน เล็งน้อง ๆ ที่ จะเข้าร้านไว้ เมื่อวันเสารื ที่ผ่านมา
ไม่หลายคนอยากขึ้น แต่ มาสะดุดน้อง ซูโม่ ชอบชื่อน้องเค้าน่ารักดี
อีกอย่าง หายไปนาน ผมจำได้ เมื่อสักเดือนก่อน ลูกค้าจองจนรอบเต็ม

ไม่ได้การล่ะ ลองโทรไปที่ร้าน ถามข้อมูล น้องซูโม่หน่อย ก็ได้ความว่า
น้องพักไป เกือบเดือน มาไม่บ่อยแล้ว เหมือนแต่ก่อน แต่วันนี้เข้าร้านค่ะ
งานดีค่ะ นวดตัวเป็น ลูกค้าติดใจน้องมาก ๆ ( ในใจ คงต้องมีของดีแน่ ๆ )

พอถึงร้าน เจอตัวจริง  น้องเป็นคน รูปร่างเล็ก ๆ บาง ๆ ครับ แต่เชื่อพีอาร์ไว้ก่อน
แล้วก็ รีบจ่ายเงิน และเดินตามน้อง เข้าไปที่ห้อง ตัดมาตอนเข้าห้องไป ก็ นั่งคุยกัน
บนที่นอนพักนึงก่อนครับ จนน้อง ซูโม่ ชวนผมเข้าไปอาบน้ำ แล้วเราทั่งคู่ ก็ ล่อนจ้อน
งานอาบน้ำ มาตรฐานครับ ส่วนที่รู้สึก โอเคสำหรับน้องคนนี้คือ หน้าตายิ้มแย้มแจ่มใส
เทคแคร์ดีกมาๆ คุยดี เมื่ออาบน้ำเสร็จ ก็ ถึงขั้นตอนงานนัว นัวก็ ถือว่าดีมาก ๆ

น้องนวดตัวเป็น น้ำหนักมือดี เห็นตัวเล็ก ๆ แบบนี้ แรงเยอะมาก ๆ ครับ มาถึงขั้นตอน
งานบิ้ว บอกเลยครับ ให้ 100 คะแนนเต็ม ไม่เชื่อไปลอง ผมบอกใบ้แค่นี้หล่ะ ดีมาก ๆ

สรุปงานซูโม่ ร้าน w plus นะครับ
หน้าตา 8 /10 ส่วนตัวได้อยู่ครับ
ไฟหน้า 8/10 เล็ก ตามรูปร่างของเธอ
GF    10/10 ดีเยี่ยมครับ ชมเลย
งานบิ้วลูกค้า 100 / 10 จริง ๆ ครับ
ซาวด์ดี อารมร่วมดีครับ ตามใจลูกค้าสุด ๆ

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34

ออฟไลน์ 🚨🚧มๅเฟีย🚧🚨

• ❦ไปให้สุดแล้วหยุดให้เป็น❦
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 207
สาวฮอทอีกคนของร้าน :032:

ออฟไลน์ Artstyle

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6

ออฟไลน์ kheatti

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0