ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาทั้งทีไม่มีพลาดบอกเรย+ปลาสดจัดเต้ม ขาวเนี้ยไฟหน้าเนียนกริ๊บ น้องอังเปา Flowers  (อ่าน 1081 ครั้ง)

ออฟไลน์ share

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
:032:วันนี้ได้แวะเข้าไปจัดน้องอังเปามาครับ พอถึงร้านผมก็นั้งรอน้องสักพัก

ชำระอะไรเรียบร้อย นั้งชิวรอน้องเรยย ไม่รีบอยุ่แล้วครับเพราะตั้งใจมาโดยเฉพาะ
:032:

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
:013:แล้วน้องก็ลงมารับพร้อมกับเอาน้ำมาเสริฟ บริการดีจิงๆ ขาก็ขาว จะเนียนไปไหน

หุ่นของน้องจะทำให้ผมอดใจไม่ไหวแล้วว อยากจะเสียวแบบสุดขีดดแล้ว
:013:

• *
พอถึงห้องเราก็จัดการลอกคราบพร้อมที่จะเข้าไปเร่นน้ำด้วยกัน หุ่นดีมากๆๆ เห็นแล้วอยากจะกลืนกินเธอทั้งตัว

หุ่นเอ็กซ์ มากๆ ไฟหน้าแน่น ขาว เนียน แท้ ไฟฟิวสุดๆๆ พอเข้าไปเร่นน้ำเท่านั้น แหละน้องจัดเต็ม ตั้งแต่ในห้องน้ำเรย

สเปร์สดสุดมันส์ เสียวหัวสุดๆ :002: แล้วก็เอาน้องชายของเอาไปถูที่ระหว่างภูเขา ทั้ง 2 ลูก หุ้ยย !! :013: เสียวสุดๆ น่าน้องนี้ฟินมาก

แล้วผมก็รีบอาบน้ำจนเสร็จ แล้วมารอที่เตียง พร้อมขึ้นเขียง !!!!

• *
มาจัดกันต่อ แล้วน้องก็เริ่มบอดี้ตามตัว พร้อมกับเอามือสาวไม่ยั้ง แล้วน้องก็เริ่มขยับไปสเปรืสดอีกครั้ง เสียวแบบอธิบายไม่ถูกกเรย คับ

จนผมอดไม่ไหว เปิดออฟชั่น พร้อมบันจุกระสุน พร้อมลุย !!! จัดไปเบสิกเบาๆ เสียงครางเริ่มดังขึ้นเลื่อยๆ ครางได้เสียวมากๆ  :013: ผมเรยจัดหนักเธอไปเรย

ขยี้ให้ยับเสียงครางหนักมาก เล้าใจเหลือเกิน  :032: ทำให้ผมแทบไม่ไหว แล้วน้องก็เปลี่ยนมาเป็นฝ่ายบุกผมมั้ง ควบส่ะผมเละเรย เด้งแทบไม่ทัน น้องควบได้อยู่สักพัก แล้วผมก็เปลี่ยน

มาเป็นฝ่ายลุยเอง วินาทีสุดท้าย ใส่ไม่ยั้ง กระหน่ำแบบสุดซอยเรยยย แล้วผมก็เสร็จ เรานอนพักแล้วก็ไปอาบน้ำ พร้อมที่ จะ ลง เพระาเกินเวลามาพอสมควร

ทริปนิดหน่อย 2.5 K แล้วน้องก็ลงมาส่ง ต้องมาจัดอีกแน่นอน ระห่ำขนานนี้ มีเหรอจะไม่มาซ้ำ  :032: :032:

• *
ชอบกดไลน์ใช้กดแชร์ได้น่ะครับ ฝากติดตามผมด้วยน่ะเดียวจะจัดแจ่มๆมาให้ชมอีก  :044: :044:

ออฟไลน์ shockercombatman

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 45

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34

ออฟไลน์ 9000rpm

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องคนนี้งานดีจุง คิดถึงอยู่เลย ต้องไปซ้ำบ้าง :048:

ออฟไลน์ 🚨🚧มๅเฟีย🚧🚨

• ❦ไปให้สุดแล้วหยุดให้เป็น❦
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 207

ออฟไลน์ Hong Qigong - 洪七公

• 18 ฝ่ามือพิชิตมังกร
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 268
  • เพลงไม้เท้าตีสุนัข