ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: "จูบปากได้มั้ยคะ?" ซดแชมเปญ ในคืนวันศุกร์ @flower spa  (อ่าน 2477 ครั้ง)

ออฟไลน์ ArShaVin-

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สวัสดีเพื่อนๆทุกท่านฮะ
ไปมาก็หลายครั้งหลายครา ไม่ม่ีโอกาสได้ส่งการบ้านกับเค้าซักที
ขอประเดิมการบ้านแรกเลยแล้วกัน
เมื่อคืนวันศุกร์(ที่แล้ว) ได้มีโอกาสไปพบปะสังสรรค์กับเพื่อนเก่า
ตามประสาคนที่นานๆทีได้เจอเพื่อน หลังจากกินของคาวกันเสร็จแล้ว ก็ว่าจะไปหาของหวานกินกันต่อ
ตกลงกันอยู่นาน ว่าจะไปที่ไหนดี สุดท้ายมาลงเอยที่บ้านดอกไม้ ถินเก่าของเรานั่นเอง

ปกติไสตล์การเลือกน้องๆ ของที่นี่ จะเป็นเอกลักษณ์ คืืือ ให้ดูรูปน้องๆที่บอร์ด แล้วสนใจคนไหนก็เรียกน้องให้ออกมาให้ดูหน้าค่าตากัน

แต่บังเอิญวันที่ไปนั้น มีสาวน้อยนางหนึ่งนั่งอยู่บนโซฟาที่เอาไว้ตอนรับแขกพอดี พอเราเปิดประตูเข้าไป น้องก็รีบเดินเข้าหลังร้านทันที สงสัยจะเขินลูกค้า 555

ด้วยสายตาอันเฉียบคมของเรา เห็นน้องแว้บๆ ว่าตัวเล็ก หุ่นดี แถมมากับชุดสีแดง เหมาะแก่การเป็นคู่ควรยิ่งนัก
สุดท้ายก็โดนน้องตกไปตามระเบียบ

ขึ้นห้องไปพร้อมกะน้อง น้องเอาใจใส่ดูแลเป็นอย่างดี คอยอาบน้ำ คอยนวดให้ เรียกได้ว่า GF มาเต็ม ฟิลแฟนกันแบบสุดๆ

"จูบปากได้มั้ยคะ ?"
คำพูดแรกหลุดออกมาจากปากน้อง เมื่อเราอยู่บนเตียงในสภาพเปลือยเปล่าทั้งคู่
ทั้งที่ปกติแล้ว ลูกค้าจะเป็นคนถามน้องมากกว่า
 :035:

จะรออะไรล่ะครับ ผมไม่รอช้า จับน้องมาแลกลิ้นโดยพลัน 555
 :032:

สลับกันนัวไปมาอยู่นาน จนอดรนทนไม่ไหว จัดชุดใหญ่ไฟกระพริบ ไปตามระเบียบ
 :92:

สรุป โดยรวม
GF : น้องเพิ่งมาทำงานได้ไม่นานมาก แต่น้องตามใจดี ฟิลแฟน บู๊ก็ได้ หวานก็ดี รับรองไม่ผิดหวังครับ
หน้าตา : ไม่ได้สวยแซ่บแบบคนอื่นๆในร้าน  แต่ออกแนวน่ารักๆมากกว่า
หุ่น : ตัวเล็ก แต่หน้าอกหน้าใจไม่เล็กนะคร้าบบ เรียกได้ว่ากำลังพอดีมือ และผิวเนียนดีครับ

ออฟไลน์ bong_bankk

• ไปให้สุดต้องหยุดให้ได้
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
Re: "จูบปากได้มั้ยคะ?" ซดแชมเปญ ในคืนวันศุกร์ @flower spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2018, 06:12:23 PM »
ร้านนี้ยังไม่เคยไปเลย สงสัยต้องไปบ้างแล้วละ ไม่ไกลบ้านเท่าไร  :82: :82: :82:

ออฟไลน์ Artstyle

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
Re: "จูบปากได้มั้ยคะ?" ซดแชมเปญ ในคืนวันศุกร์ @flower spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2018, 02:48:48 AM »
อูยยยย ทรงสวย หน้าสวย  ถามเองว่าจูบมั้ย ต้องตำคร้าบบบบบ ขอบคุณคร้าบ

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2018, 08:03:43 AM »
 :006: