ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: งานดี สาวสวยไฟหน้าแท้ อึ๊มอั๋ม น้อง แคนน่อล @Milk Spa  (อ่าน 510 ครั้ง)

ออฟไลน์ 💎🧛 ♂️ Diamond Death 🧛 ♂️💎

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
วันนี้วันว่าง วันหยุดผมได้ไปหาสาวๆ สวยๆ และพอผมไป

พีอาก้อแนะนำให้ผม  เยาะแยาะเลย

ผมก้อได้เลือกน้องสาวสวยคนหนึ่ง 

ผมก้อเลือกและจ่ายค่าสินสอด และนั้งรอน้องมารับ

น้องก้อพาผมขึ้นไปบนหอ และเราก้อได้ลอกคาบไปอาบน้ำกัน

และเราก้อมาต่อกันที่เตียง น้องก้อได้บอดี้

ให้ผมเสร็จสับ เสร็จ สุดท้ายน้องก้อทำผมเสร้จในที่สุด

และเราก้ออาบน้ำ ผมเองก้อให้ทริปน้อง

และน้องก้อลงไปส่ง งานน้องดี ไม่มีหล่น

ไฟหน้าแท้ สวย อึ้มม  เลย

งานอาบน้ำก้อสะอาดใช่ได้เลยคับ สะอาดมาก

ไว้ผมจะกลับมาบริการอีกครับ