ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านย้อนหลัง นักสา สายC น้องคริส @THE FIN CLUB สาย 4  (อ่าน 3574 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fuckfuckingfucker

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
วันนี้ได้มีโอกาสมาเขียนการบ้านน้องคริส :88: ได้เจอตัวจริง อยากบอกว่าตัวจริงหน้าตาน่ารักมากๆครับ เห็นแล้วถึงกับสตั๊นไปเลย ไม่ได้เว่อน่ะพูดจริงๆ
ที่ไม่ได้จองมาเพราะว่าในรูปน้องดูไม่ค่อยสวย คือน้องเป็นคนถ่ายรูปไม่ขึ้นเลยครับ แต่ตัวจริงดูดีกว่ามากๆ พอเห็นโชว์ตัวก็ไม่รีรอสิครับเลือกเลย
แต่พอดีน้องติดจองไปก่อนหน้าผมไปถึงแป๊ปเดียว เลยบอกพีอาร์ว่าไม่เป็นไรผมรอต่อได้ ก็ออกไปข้างนอกทำอย่างอื่นชั่วโมงกว่า แล้วกลับมาลูกค้าลงงานพอดี
พีอาร์ก็เรียกน้องมารับขึ้นห้อง แล้วคุยกันทำความรู้จักพอหอมปากหอมคอจากนั้นก็ชวนน้องอาบน้ำ พอลอกเปลือกออกมานี่บอกเลยว่าซ่อนรูปจริงๆ
เพราะน้องเป็นคนแต่งตัวเรียบร้อยปิดซะ แต่จริงมีหน้าอก 35 แท้ด้วย งานอาบน้ำเสียวๆครับมีบอดี้ถูไถๆในห้องน้ำ แล้วก็ต่อที่เตียงแต่ไม่ได้นวดเลยเพราะขอเริ่มเลยละกัน
ทนความน่ารักของน้องเขาไม่ไหวจริงๆ งานบิ้วงานเสียวถึงขั้นพอได้ครับเพราะน้องพึ่งมาเป็นมือใหม่ของวงการด้วย ยังต้องบอกต้องสอนนิดหน่อยเดียวก็เป็นงานไปเอง
สรุป. บอกเลยว่าคุ้มค่าแก่การตีดสินใจรอ 1 ชมครับ5555+ ถ้าใครชอบแนว นักสา วัยใสๆ สายC คุยกันเอง น่าอุ้ม น่าเอ็นดู หน้าตาน่ารัก งานหวานๆ แนะนำน้องคริสเลยครับ

(อย่าไปสนใจดูที่รูปปกน่ะครับ เพราะตัวจริงสวยกว่าเยอะมากๆ พูดเลย) ส่วนถ้าใครชอบสาย แรง บู๊ ลุยๆ หนักๆ นี่ผ่านได้เลย

ความเป็นGF 9/10
หน้าตา 10/10
รูปร่าง 10/10
นวด ?/10 (ไม่รู้เพราะไม่ได้นวด)
งานบิ้ว 8/10

ปล.ปากอบยืมร้านครับ

ออฟไลน์ 💸💸นาย..อดออม💸💸

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 35
Re: ส่งการบ้านย้อนหลัง นักสา สายC น้องคริส @THE FIN CLUB สาย 4
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2018, 05:24:51 PM »
น่ารัก น่าลองมากครับท่าน ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ