ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อีกครั้งกับเจนนี่ บ้านดอกไม้ >> มาให้เจนนี่ปลอบบ ไม่ผิดหวังจริงๆ  (อ่าน 809 ครั้ง)

ออฟไลน์ aaandb

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เมื่อกลางเดือนธันว่า รุ้สึกหล่นกับคนนึงๆ (คนที่ผมพึ่งเคยขึ้นครั้งแรก)
ผมเลยกลับมาอีกครั้งช่วงปลายเดือน เลยกลับไปหาเจนนี่ เพื่อนึกถึงวันดีๆ
----------------
หลังจากเจอน้อง ก็พูดคุยกัน เจนนี่จำได้และคุยสนุกเหมือนเดิม
คุยจนหายเหนื่อยแล้วก็ไปอาบน้ำ งานยังแจ่มมากเหมือนเดิม
นัวจนเสร็จไปในห้องน้ำ
 :035:

แล้วก็ไปนวด ไปคุยต่อบนเตียง
นัวเนียจนต้องใส่ CD กันเลย
ประทับใจเช่นเดิมครับ

ขอไม่บอกคนที่ผมรุ้สึกหล่นนะครับ แต่ pm มาถามได้
เพราะการบ้านคนนี้ก็รุ้สึกว่าคนอื่นทอนกันหมด (ผมสุภาพกับทุกคนครับ)

รูปร้านครับบ

ออฟไลน์ บิ๊กดำ9.5

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 40
เจนนี่งานดีครับ