ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน อันดา @lust spa  (อ่าน 2344 ครั้ง)

ออฟไลน์ Haneal

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
ส่งการบ้าน อันดา @lust spa
« เมื่อ: ธันวาคม 06, 2018, 08:37:13 PM »
สวัสดีครับ เมื่อวานได้มีโอกาส กลับมาเยือน ที่นี่อีกครั้ง ตอนแรกกะจะมาหา น้อง พาสต้า แต่พอดีวันนี้น้องไม่มาทำงาน เลยจองสุดยอด ดาวร้านแห่งนี้ คือ น้องอันดา พอดีน้องว่าง
ครั้งแรกที่ได้เจอ ตัวจริง หลังจาก เวลาจองน้องทีไรไม่ว่างสักที นั้งรอสักแปบน้องเดินออกมารับ ตัวจริงตัวเล็ก ขาว ผิวดี ที่สำคัญไฟหน้าใหญ่โครต :012:
น้องก็ คล้องแขนขึ้นห้อง รอบนีได้ชั้นบนสุด ระหว่างทางก็คุยกันนิดหน่อย มาถึงที่ห้อง น้องก็ มาช่วยถอดเสื้อผ้า และ ชวนไปอาบน้ำ
น้องอาบน้ำได้ดี ให้เราป้วนปาก น้องก็แปรงฟัน ด้วยสะอาดมากๆครับ
ทีนี้ ตัดมาที่เตียง น้องบอกว่า นวดก่อนเนอะ ผมก็ครับ น้องนวด ให้พอประมาณ สบายดีครับ จากนี้ก็ เริ่ม นัวครับ งานน้อง เอาใจมากๆ มีอารมณ์ร่วมดีสุดๆ นมใหญ่สวย ช่วงล่าง เกาเหลา เลย แถมอร่อยด้วย สะอาด ไม่นานก็ เรียบร้อยครับ เสร็จไปอย่างสบายตัว เสียวสุดๆ น้องมีอารมณ์ร่วมเต็มๆ เหมือนฟิวแฟน
สรุปนะครับ อันดา ดาวก็คือดาวจริงๆครับ งานดี มีอารมณ์ร่วมไม่มีบ่น พูดคุยสนุก สุดยอดคนนึงเลย น้องอันดา
ขอบคุณทุกๆคน มากนะครับที่เข้ามาอ่าน

ออฟไลน์ kitmatsu

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 1
Re: ส่งการบ้าน อันดา @lust spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2018, 01:04:18 AM »
 :035:  คนนี้ เด็ดจริงคับ

https://youtu.be/v-_05-xtmnY  หนังเด็ด สาวสวย น่ารัก

ออฟไลน์ totgolf

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
Re: ส่งการบ้าน อันดา @lust spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 10, 2019, 04:13:07 PM »
การันตรีอีเสียงครับกับน้องอันดาน่ารักงานดีเอาใจเก่งรับรองความสุดยอดเลยครับ