ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านเด็กใหม่มออินเตอร์ @RB คร้าบ  (อ่าน 927 ครั้ง)

ออฟไลน์ ยีราฟ

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 16
ส่งการบ้านเด็กใหม่มออินเตอร์ @RB คร้าบ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 01:50:00 PM »
ขออนุญาติส่งการบ้านน้องเด็กใหม่มออินเตอร์ครับผม

น้องน่ารัก ตัวขาวจั๊วะ ยิ่งพอได้รู้ว่าน้องเรียนอยู่แถมเป็นมออินเตอร์ ผมยิ่งชอบเลย

งานน้องเป็นฟีลตามใจ กระหนุงกระหหนิงขี้อ้อน พี่อยากทำไรหนูให้ทำ พี่ล่ะโครตชอบ

ภายนอกว่าขาวแล้ว เปิดออกมาข้างในนี่แสบตาเลย น้องขาวมากครับ ซ่อนรูปอีกตางหาก

นม 34 ใหญ่เต็มมือ น้องบอกหนูบู๊ไม่เก่งนะคะ ไม่ต้องห่วงพี่จัดให้...

สรุป ชอบครับ คอร์ส 2300 ถ้าชอบฟีลแฟน เราเป็นฝ่ายบู๊ ผมว่ามีความสุข..

ปล. ความเห็นส่วนตัวนะครับ แต่ละคนอาจจะชอบไม่เหมือนกัน