ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามมานานจนได้พบเจอ ครั้งเเรกกับ น้องดอรี่ Funky spa  (อ่าน 587 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายสตีฟ

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
                    วันศุกร์สุดสัปดาห์เลิกจากงานพอดีครับ ช่วงเวลาประมาณห้าทุ่มครึ่ง เมื่อยเนื้อเมื่อยตัวเต็มที่ ร่างกายกระซิบบอกเลยว่าต้องการนวด ต้องการผ่อนคลาย คิดได้แล้วก็เลยต้องจัดครับ เบิ่งรถมาบ้าน Funky spa เหมือนเช่นเคย มาแบบว่าวันนี้ไม่มีเป้าหมายที่ชัดเจน ก่ะว่าจะมาหาน้องและเลือกน้องข้างหน้า พอมาถึง พีอาร์ดูแลอย่างดีครับ พร้อมกับน้ำเย็นๆ 1 แก้ว ดื่มให้สดชื่นพร้อมลุยต่อ พีอาร์ให้น้องมาโชว์ตัว หลายๆคนสวยน่ารักตามแบบฉบับ ดูดีกันคนละแบบ แต่อย่างที่บอกครับว่า วันนี้ไม่มีเป้าหมายชัดเจน ได้เห็นน้องอยู่คนนึง น้องคนนี้ผมเองยอมรับว่าตามมานาน น้องคนนี้ชื่อ ดอรี่ น้องดูน่ารักมากครับ ขาวสวย หุ่นดี มาในชุดเสื้อโชว์สะดือ กางเกงยีนรัดรูป ผมซอยสลวย หน้าอกได้รูปได้ทรง คิดพิจารณาแป็ปนึงครับ จนตัดสินใจเลือกเพราะน้องส่งสายตาเป็นมิตรกันเหลือเกิน ลองดูก็ได้แววทอนเห็นเป็นรำไร จากนั้นน้องเตรียมน้ำเรียบร้อยแล้ว ก็เดินตามน้องลงไปวัดกันเลยดีกว่าในด้านล่าง
                    ตัดมาถึงห้องน้องวางอุปกรณ์ในการนวดไว้ที่เตียง แล้วก็เริ่มจะเปลื้องผ้าออกจากกาย ระหว่างนั้นผมก็ถอดเสื้อผ้าไปพร้อมกับน้อง ตาผมก็ชำเรืองมองไปด้วยอย่างตื่นเต้น ท่ามกลางห้องกว้างห้องใหม่ด้านในสุด แสงไฟสว่างไสว  ไม่อยากจะบอกเลยครับ น้องสวยและน่ารักไปทั้งตัวจริงๆ รูปร่างผิวพรรณดีเอามากๆเหมือนตอนประเมินข้างต้นจริงๆ ช่วงแขนช่วงขาเรียว สะดุดตาจริงๆก็ตรงจิ๊มิของน้องนั่นแหละ สวยมากๆเลยทีเดียว มีขนดกดำปกคลุมอยู่เป็นรูปสามเหลี่ยมเลย ดูแล้วไม่รกตา งามจริงๆ น้องเริ่มปรับอุณภูมิของน้ำในฝักบัว พอได้อุณภูมิที่เหมาะสม น้องก็เริ่มบรรเลงเลย ถูไปอย่างช้าๆไม่รีบไม่ร้อน แต่ก็ละเอียดเพราะน้องถูทุกๆส่วนเลยครับ โดยเฉพาะตรงน้องชายของผม ดูน้องจะถูมากเป็นพิเศษ พาให้อารมณ์ขึ้นแบบสุดๆเกือบจะกระตุกไปหลายครั้ง อาบน้ำไปคุยกันไป ผมแทบอดใจไม่ไหวกอดน้องไปซักสองที มือก็ซนพรางลูบไล้ตัวน้องไปด้วย ก้นน้องนิ่มและสวยงามดี ไม่มีริ้วรอยอะไรเลย เนียนแบบสุดๆ สุดท้ายก็อาบน้ำเสร็จ พากันเดินออกมที่เตียง น้องให้ผมนอนคว่ำก่อนแบบไม่ต้องรีบร้อน นวดไปเรื่อยๆ น้องนวดได้ดีพอสมควรนะครับ มือนิ่มดี กดไปที่ตัวแล้วน้ำหนักกำลังพอดี ผ่อนคลายแบบสบายๆ ไม่นานนักน้องก็ให้ผมนอนหงาย ค่อยบีบเจลโชลมไปทั่วทั้งร่างกายผม  น้องใช้โอกาสนี้เข้าจู่โจมเลย น้องเริ่มจับน้องชายผมที่กำลังแข็งและตื่นสุดๆเล่นกับมือน้องไปมา ปั่นไปเรื่อยๆพร้อมกับโน้มตัวมาจูบที่หน้าอกทั้งสองข้างของผม ลิ้นน้องเริ่มทำงานหนักขึ้น ผมตื่นเต้นจริงๆแทบจะขนลุกไปทั้งตัวเลย ขอบอกเลยครับว่าได้อารมณ์มากๆ เป็นงานที่ท้าทายความเสียว ซาบซ่านกันเลยทีเดียว ในขณะที่กำลังเสียวๆกันอยู่มือน้องก็ไม่ยอมปล่อยให้น้องชายผมเดียวดายเลย น้องยังคงปั่นไปเรื่อยๆแบบเนิบๆ ผมตัวเกร็งครับไม่ไหวแล้ว มือผมก็เริ่มทำงานเช่นกันบีบไปที่หน้าอกของน้อง จับไปที่ก้นนิ่มของน้องบีบไปบีบมาแบบได้ฟิวสุดๆ น้องเริ่มเดินเครื่องมากขึ้น นั่งบนตัวผมใช้จิ๊มิถูไปมากับน้องชายของผม ขนดกดำของน้องเริ่มแฉะ ไหลลื่นไปด้วยเจล ยิ่งทำให้การถูดียิ่งขึ้น น้องเริ่มเร่งสปีด มือสองข้างก็สาวไปพร้อมกัน ทั้งโยกทั้งสาว มันทำให้ผมยิ่งเสียวแบบทวีคูณ จนน้องสวมเกราะป้องกันให้ผมเรียบร้อย ก็เล่นท่าเบสิคกันซักพัก พลิกตัวพาน้องยืนหน้ากระจกใหญ่ของห้อง ซอยท่า Doggy เเบบมันมากๆเเบบฟินสุดๆ ไม่นานนักผมก็ไม่ไหว จนเสร็จสมอารมณ์หมายไป เสร็จไปซักแป๊ป นอนพักกันซักครู่ ไฟก็มาครับ 555 หลังจากนั้นพากันไปอาบน้ำ แล้วก็มานอนกอดกันคุยกันอีกซักพัก  มาตรฐานงานนั้นดีเยี่ยม คะแนนความเสียวของผม ถ้าเต็มสิบก็ให้สิบเลย เล่นเอาซ่ะหมดเรี่ยวหมดแรง เดินตัวลอย เป็นอีกวันที่สบายตัวจริงๆ จนต้องกลับบ้านมาชาร์ทก่อน หักโหมไปเดี๋ยวจะแย่ 5555 สรุปน้องดอรี่คนนี้ดีจริงๆครับ ดีทั้งรูปร่างหน้าตา ผิวพรรณ และงานก็ดีไม่แพ้กัน ไม่ได้บู๊ล้างผลาญ นัวเนียได้เป็นไปตามอารมณ์จริงๆ ผมขอการันตีเลย ยิ่งใครที่ชอบสไตล์แบบเด็กๆน่ารักๆแบบฟินๆเด็กๆมหาลัย รับรองว่าถูกอกถูกใจแน่ๆครับ ต้องมีซักวันที่ผมต้องย้อนกลับมาตีตราจองน้องอีกแน่ๆ