ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จะมาหานางในฝันทั้งทีต้อง น้องฟิวส์ จาก Geisha Spa  (อ่าน 1678 ครั้ง)

ออฟไลน์ BIGKOT

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
การบ้านย้อนหลังน้องฟิวส์จากสำนักเกอิชาจ้า (03/09/2562)
เเละแล้วก็ได้กลับมาหานางฟ้าของผมอีกครั้ง เป็นครั้งที่4แล้วอิอิ ก็ของดีมันเลยติดใจ น้องฟิวยังประทับใจตั้งแต่เข้าห้องไปเหมือนเดิม เข้ามาปุ๊บถามว่าทานน้ำอะไรดี แล้วก็จับที่น้องชายเราที่กำลังแข็ง น้องฟิวส์ชมตลอดว่าแข็งอีกแล้วยังไม่ทำอะไรเลย โอ้ยยยเขิล5555 แล้วก็ไปนำน้ำมาให้
 :88:
เนื่องจากผมมาหาน้องบ่อยเลยเริ่มมีความกล้ากับน้องมากขึ้น ก่อนจะอาบน้ำผมถอดชุดให้น้องและเอามือไปจับหน้าอกน้องตลอด และก่อนจะถอดกางเกงในก็เอามือไปล้วงนิดหน่อย ก่อนจะถอด น้องตามใจมากฟินสุดๆ55555 ก่อนจะเข้าไปอาบน้ำ น้องอาบน้ำได้สะอาดมาก หน้าอกของน้องฟิวส์ใหญ่บะลักกักมากจนอยากจะโดนท่าส้มโอห่อกล้วยให้เสร็จคาหน้าอกในห้องน้ำซะจริงๆ แต่ก็ต้องยอมกลั้นใจเพราะทีเด็ดของน้องฟิวส์สำหรับผมมันอยู่บนเตียงอิอิ ก็ทำได้แค่จับๆ คลึงๆ ดูดนมบ้าง ห้ามใจเอาไว้5555 จนอาบน้ำเสร็จก็ถึงเวลาอันสมควรที่รอมาเนิ่นนาน อิอิ
 :048:
เช็ดตัวกันเสร็จ น้องจำได้ดีไม่ต้องนวดให้เสียเวลา เอาน้ำออกเลยละกันเนาะ ใครที่ขึ้นกับน้องฟิวส์ผมแนะนำให้บอกน้องว่า ค่อยๆทำช้าๆวนๆตรงหัวหน่อยค่อยๆรูดขึ้นรูดลง ให้น้องเล่นกับน้องชายนานๆ แล้วจะรู้เลยว่าเสียวจนตัวลอย เกร็งไปทั้งตัวเป็นยังไง มันเสียวแบบ น้ำแตกยาก เสียวจนทนไม่ไหว อยากจะบอกให้น้องพอแต่ใจอยากให้ทำต่อไปเรื่อย อย่าหยุด!!!5555 บอกเลยโคดฟิน นึกว่ากำลังโดนโมกเถอะ เเล้วเราก็สบตาน้อง หลบตาบ้าง เขิล ขำ หัวเราะกันบ้าง โอ้ยฟินสุดๆ ยั่งกับมีอะไรกับแฟนที่คบกันครั้งแรกก็มีอะไรกันเลย เขิลแบบบอกไม่ถูก
 :015:
พอน้องเริ่มชักเร็วขึ้นเรื่อยๆจนแทบจะเสร็จ เราก็ห้ามน้องไว้ก่อนเเล้วดึงน้องเข้ามากอดต่อ ไม่อยากจะเสร็จอยากนอนกับน้องฟิวส์นานๆ แต่มือน้องก็ยังกำน้องชายเราไว้นะ5555 แล้วน้องก็ชัก ช้าๆใหม่ ถึงเวลาอันสมควรเราก็ไม่ห้ามน้องให้น้องชักให้ตามอารมณ์ของเราทั้งคู่ที่ค่อนข้างจะอยากเสร็จเเล้ว5555 จนสุดท้ายก็พ่ายแพ้เสร็จไป1น้ำ ผมรออยู่ว่าน้องจะชมว่าน้ำเยอะมั้ย ก็ไม่ทำให้น้องเสียใจน้องบอกว่าน้ำจะเยอะอะไรยั่งงี้เนี่ย แล้วน้องก็ชมตลอด5555 เล่นกีฬาบ่อยหรอ เอาออกครั้งล่าสุดเมื่อไหร่ ทำไมมันเยะยั่งงี้เนี่ย เนี่ยแหละสาเหตุที่ผมยอมเทใจให้กับน้องฟิวส์คนเดียว น้องเป็นกันเอง เอาใจใส่ สุดๆถ้าให้คะแนนก็ไม่รู้จะให้เท่าไหร่ถึงจะพอ 55555
 :87:
เสร็จแล้วก็อาบน้ำ แล้วก็นวดต่อเลย ขอข้ามพาร์ทนวดละกันนะครับ เพราะน้องที่นี่นวดดีอยู่แล้วทุกคน และผมก็เป็นพวกไม่ค่อยสนนวดเท่าไหร่ สนแต่ หน่มน๊ม เท่านั้น55555 (**เรื่องฟินๆระหว่างนวด  ตอนแรกเรานวดโดยเอาผ้าเช็ดตัวปิดน้องชายเรานะ แล้วอยู่ๆน้องก็ถอดผ้าเช็ดตัวเราออกระหว่างนวด ให้แก้ผ้าโล่งๆเย็นๆเลย เเล้วก็มานวดตรงใกล้ๆน้องชายเราแล้วก็บีบมันเล่น5555 น้องบอกหมั่นเขี้ยว)
 :012:
พอนวดเสร็จน้องก็ประคบร้อนต่อที่น้องชายเรา คอยนวดๆตรงนั้น โอ้ยฟินมากจนกระปู๋ของเราแข็งเหมือนกับยังไม่เคยโดนเอาน้ำออกมาก่อน น้องชมไม่หยุด "แข็งอีกแล้วววววว" เสียงน่ารักมาก5555 ก่อนที่น้องจะทำเหมือนเดิมค่อยๆรูดขึ้นลงช้าๆ ทาเจบบนหัวน้องชายๆวนๆตรงหัว เนื่องจากนี่เป็นรอบที่2ทำให้เราเสียวหนักกว่าเดิม เราแทบจะจิกเตียงลอยทั้งตัวเเล้ว ก็เลยขอเอามือตัวเองไปคลึงๆส้มโอลูกใหญ่ของน้องบ้าง และมืออีกข้างนึงไม่ต้องบอกก็รู้ว่าไปอยู่ไหน นิ้วติดอยู่ในถ้ำเรียบร้อยต่างคนต่างช่วยกัน ของน้องแฉะมาก อิอิช๊อบบบบบ จนสุดท้ายน้องใส่เต็ม เราก็ใส่เต็มจนอารมณ์ของผมมันถึงจุดสุดยอด น้ำก็ทะลักออกมา เราก็กลัวว่าน้ำเราจะน้อยรึป่าว เราก็ถามน้อง น้ำเยอะมั้ย น้องก็บอกเสียงอ่อยๆปนหัวเราะ เยอะมั้ยหละ 5555 น้ำท่วมเลย น้องขำมาก โอ้ยเป็นการเสียเงินไม่กี่บาทที่คุ้มอะไรขนาดนี้เนี่ยยย สุดท้ายก็อาบน้ำ ตอนอาบก็จับๆหน้าอกน้องนิดหน่อยก่อนจาก ฮรืออ ไม่อยากจาก ได้แต่สัญญาว่าจะมาหาอีกก

ถ้าถามถึงคะแนนของน้อง ก็ให้ได้เท่าที่จะให้ เต็ม10ให้10 เต็ม100ให้100 เต็มเท่าไหร่ก็ให้เท่านั้น น้องตรงเสป็คเรามาก หน้าตาดี สวย หุ่นดี หน้าอกใหญ่ บริการดี ตามใจ พูดจาไพเราะ ฟิวแฟน เพอเฟคทุกอย่างสำหรับเรา น้องฟิวท็อปจริงผมแนะนำ ไว้จะมาหาอีกนะ **แอบเสียใจนิดๆเดือนตุลาน้องบอกเราว่าจะลาอดเจอน้องเลย น้องบอกให้มาหาใหม่ช่วงสิ้นเดือน เราก็มาไม่ได้  เเต่ไม่เป็นไรผมจะรอนะ จุ๊บบ  :044: :044: :044:

ออฟไลน์ เกอิชา ปากเกร็ด 0837049088 สุขไม่อั้น คุ้ม มีทอน

• เกอิชา ปากเกร็ด "เสร็จไม่อั้น คุ้ม มีทอน"
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 64
Re: จะมาหานางในฝันทั้งทีต้อง น้องฟิวส์ จาก Geisha Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2019, 08:40:15 PM »
ห้ามพลาด..! ของดี @ เกอิชา

"บริการทุกระดับ ประทับใจ เสียวเสร็จไม่อั้น คุ้มมีทอน"

ที่นี่ที่เดียว @ สำนักเกอิชา การันตรี คุณภาพน้องๆ By PR.กิ๊ฟซ่า

...กล้าท้าพิสูจน์...

ขอบพระคุณมากๆค่ะ สำหรับคำแนะนำติชม

พี่จะได้รับส่วนลด 200 บาท สำหรับการใช้บริการครั้งหน้า แจ้ง User หน้าร้านได้เลยค่ะ

ยังมีน้องๆ ใหม่ๆ อีกหลายคน รอให้พี่หวดอีกนะค่ะ

สอบถามเพิ่มเติม

Line : @gs88

Tell: 0837049088       Tell: 0969944490

คลิ๊กที่รูปลิ้งค์ google map ได้ค่ะ

ออฟไลน์ เกอิชา ปากเกร็ด 0837049088 สุขไม่อั้น คุ้ม มีทอน

• เกอิชา ปากเกร็ด "เสร็จไม่อั้น คุ้ม มีทอน"
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 64
Re: จะมาหานางในฝันทั้งทีต้อง น้องฟิวส์ จาก Geisha Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2019, 03:27:49 PM »
พี่มารับสิทธิ์การบ้านนี้แล้วนะค่ะ

มาใช้บริการกับน้องนามิ เมื่อวันที่ 04/10/62 เวลา 15:15 น.

ขอบคุณมากๆค่ะ