ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องใหม่ชื่อน้องจุบุ ครับ  (อ่าน 492 ครั้ง)

ออฟไลน์ vavee

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
การบ้านน้องใหม่ชื่อน้องจุบุ ครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2019, 05:52:28 AM »
 :045: :045:น้องแบบฟิลล์ๆแฟนครับไฟหน้า พอดีมือช่วงล่างแน่น เเส้นตึงๆอยากผ่อนคลาย เลยแว๊ป มาที่ ร้านฟังกี้ เพื่อคลายเส้นชะหน่อย เห็นพีอาร์ แนะนำน้องจุบุ มาสมัครใหม่  สนใจรอบเทรน  เลยจองน้องใหม่ มาถึงจ่ายค่านวดคลายเส้น พาน้องขึ้นห้อง แอบชมน้อง ว่าสวย และสำรวจน้องก่อนอาบน้ำ แบบเขินอาย ฟิลล์แฟนสุดๆ  น้องเป็นกันเองมากๆ  น้องตื่นเต้นมากๆ แต่ก็ฟิลล์แฟน น้องขวนอาบน้ำ ชวนน้อง ร้องเพลง แบบตื่นเต้น หยุดไม่อยู่ จบไป1เพลง น้องพอล้างตัว เพื่อนวดผ่อนคลายบอดี้พองามเพราะน้องยังใหม่ ดูสัดส่วน พองาม  หน้าสวย ช่วงล่าง แน่นๆ น้องดูแลเอาใจใส่ดีมากๆ บริการดี ไม่เคอะเขิน นวดดีแบบเป็นกันเอง หายเมื่อยสุดๆ

:034: :034:
สรุปน้อง หน้าตาให้ 8 ไฟหน้า 7ดูแลใส่ใจ9 เทคแคร์9

ใครที่ชอบฟิลล์แฟน แบบแน่นๆ ตามใจต้องน้องครับ ฟิลล์แฟนแน่นๆ  หยุดตรงนี้ ที่ น้องจูบุครับ ออๆรีบจับจองน้องกะพีอาร์นะครับเดี่ยวไม่ทันรอบนวดน้องเต็มแลัวจะเสียใจครับ ฟิลล์ฟิวส์ แฟน ต้องน้องจุบุ ต้องพิสูจน์ครับ มีโอกาสต้องไป ให้น้องนวดอีกวันละหลายๆรอบครับ ต้องให้น้องจุบุ บริการนวดครับ ใครชอบแนวใหม่ๆสดๆแน่นๆต้องรีบครับ อย่าลืมครับ

น้องจุบุที่ร้าน ฟังกี้ สปาเท่านั้นครับ :044: :044: