ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: วันแรกของปีใหม่กับน้องวันใหม่ Feel Good Club+จับปลามาฝาก  (อ่าน 1336 ครั้ง)

ออฟไลน์ shockercombatman

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 45
ช่วงค่ำๆวันแรกของปีต้องหาที่ลง เข้าไปเลือกเอาที่ร้าน มีเข้าตา 3 คน
ตกลงปลงใจที่น้องวันใหม พีอาร์แนะนำว่าเด็กใสๆ ตามใจทุกอย่าง จ่ายค่าสินสอดแบบเบ็ดเสร็จ รอน้องแป้บเดียว
พอเจอตัวจริงน้องดูเด็กจริง ตัวเล็กไซส์มินิมาก สูงไม่ถึง 160 cm น้องยังดูเขินๆ คุยกันละลายพฤติกรรมหน่อย
ได้ความว่าน้องอายุยี่สิบเป๊ะๆ ลอกคราบมาเนื้อตัวเนียนกริ้บ ไม่มีรอยสัก หน้าอกหน้าใจไม่ได้ทำ ไซส์มินิตามตัว
ชวนน้องจับปลากันซักหน่อย แต่กล้องที่เอาไปดันแบตหมด เลยต้องใช้กล้องมือถือแทน
แล้วพากันไปอาบน้ำล้างตัว ออกมารอน้องที่เตียง น้องทั้งไซร้ทั้งไล่ดูดตั้งกะนมลงไปเรื่อย
ทีเด็ดของน้องคืองานสเปร์ ทำได้ดีดุเดือดมาก จนติดใจให้น้องสเปร์อยู่นาน แล้วจับ 69 ซะหน่อย
จนน้องกระตุก ครางเสียงดัง บรรจุCD ให้น้องขึ้นให้ก่อน ตามด้วยเบสิค จบที่ด๊อกกี้ เสมอกันไป 1-1
สรุปงาน น้องวันใหม่ Feel Good Club น้องอาจไม่ได้หุ่นดีสวยเป็ะ แต่ทดแทนด้วยความเด็กจริง ความใส
น่ารักสไตล์บ้านๆ เนื้อตัวเนียน ไม่มีรอยสัก งานบนเตียงน้องก็เต็มที่สุด บอกแบบไหนน้องตามใจหมด
ยิ่งงานสเปร์สุดๆไปเลย 8/10
ท่านใดอยากได้ฟิลกินเด็กก็จัดได้ครับ ถนอมๆน้องกันด้วยนะครับ ไปชมปลากันเลย

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
ยังมีอีก

• *
สุดท้ายละ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
ปาแรง

• *
ปาแรง
555 นานๆทีครับพี่ ว่าแต่มันจะปลิวมั้ยฮะ
 :048:

ออฟไลน์ pspgo

• *
  • Like: 12
แจ่มมมมมากกกก  :006: