ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โคกอย่างเนียนเลยแพล็บเพลินไปหน่อยคร้าป น้องสโนว์ อารีน่า สปา  (อ่าน 705 ครั้ง)

ออฟไลน์ HIGH

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
ชอบมากคับ เนื้อตัวน้องดีมากๆ สะอาดไม่สักผิวขาวไร้ที่ติ ตัวก็จะเล็กๆหน่อย เอวเล็กน่าอกนูนกลมแน่น

โคกเนียนนิ๊งไม่มีขน ลูบๆจับๆสัมผัสดู รู้เลยเนียนจริง ไม่ใช่โกนให้เนียน ขาวเหมือนจิ๊มิเด็กเลยหลังจาก

นี้ ผมกับน้องก็เริ่มดำเนินงานดำเนินการเสียวกัน น้องบิ้วผม ผมบิ้วน้องกอดและหอม ผมโลมเลียจุกนมนั้น

ผมสีดีมากจุกสวยเลียลงไปจะรู้เลยว่าหวาน อิอิ  น้องน่ารักมากนะครับตามใจกันดี แถมบอกไม่เคยให้ใคร

ทำแบบนี้เลย  ผมยิ้มด้วยความภูมิใจแล้วผมก็ลงต่ำๆไปเรื่อยๆจนถึงโคกเนียนๆแพล็บไปนี่ไม่มีติดไม่มีสาก

ของสวยของเนียนก็แพล็บเพลินเลย เพลินมากยิ่งแพล็บเอ็นยิ่งแข็ง จะระเบิดให้ได้เลย ไม่ไหวแล้วคับหลัง

จากทำให้น้องเสียวจนเสร็จ ผมก็ต่อเนื่องด้วยการจัดเต็มไปเลย นอกจากความเนียนที่ทำให้ตราตึง ความที่

กระชับมากๆ ทำให้ผมเสียวมากด้วย เสร็จแล้วน้องเช็ดทำความสะอาดให้เรียบร้อย พาล้างตัว นั่งเล่นคุยกัน

สักพักแล้วก็ลากันคับ