ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเมย ช้างเผือกแห่งหอหญิง นมสวยจริงๆ น่ารักมากๆ  (อ่าน 881 ครั้ง)

ออฟไลน์ DR.YETYUP

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2

คราวนี้เข้ามาหอหญิงแบบไม่ได้เจอ พีอาร์โชว์น้องให้ ผมเลือกน้องเมย โดยไม่ลังเลครับ

เพราะน้องดูแตกต่างจากน้องคนอื่น ดูเด็กๆ ใสๆ ซื่อๆ ดี พีอาร์บอกงานมือใหม่

จ่ายค่าคอร์ส เข้าห้องน้องเริ่มชวนคุยก่อน แรกๆน้องดูเขินๆหน่อย แต่คุยด้วยแล้วน่ารักเลย น้องเป็นเด็กทัศนคติดี

คุยกันสักพัก ชวนกันไปอาบน้ำ ช่วยกันถอดเสื้อผ้า เห็นน้องตอนแกะเปลือก แล้วอารมณ์พลุ่งพล่านขึ้นมาทันที

น้องเมยตัวเล็กๆ แต่นมใหญ่ ทรงสวยมาก ของแท้ซะอีก เรียกว่าเซอร์ไพร์สเลย

ผมเลยเผลอเข้าไปกอด ไปนัวน้อง ตัวหอม ขาวเนียน มีเสน่ห์มากครับ น้องอาบน้ำให้ ธรรมดาครับ ไม่หวือหวาอะไร

ออกมานัวน้องต่อ นานมาก ติดใจความสดใหม่ และขี้อายของน้องจริงๆ ได้อารมณ์รังแกเด็ก

งานน้องสไตส์กินเองชงเอง ฟิวมาเต็ม ฟิวมาเรื่อยๆ ยิ่งตอนน้องขึ้น เห็นบอดี้กับนมสวยๆ และหน้าตาซื่อกำลังเสียว

ก่อนน้องจะก้มลงมาจุ๊ฟ แล้วผมเปลี่ยนท่าทาเร่งจบ ลงมาแบบแฮปปี้เอ็นดิ้งมาก เป็นเด็กที่น่าสนับสนุนมากครับ ทรงนี้อยู่ไม่นานแน่นอน