ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Top model1 งานจู่โจมดีมาก เอาซะเหนื่อย  (อ่าน 2261 ครั้ง)

ออฟไลน์ ยีราฟ

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 16
Top model1 งานจู่โจมดีมาก เอาซะเหนื่อย
« เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2020, 03:08:51 PM »
เจอน้องทอปโมเดล1  ในวันนี้เล่นซะเหนื่อย งานดีไม่ต้องพูดเยอะ  แอบมีเลอะปากน้องนิดหน่อยครับ

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
Re: Top model1 งานจู่โจมดีมาก เอาซะเหนื่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2020, 03:11:55 PM »
ร้านถามเอาครอสใหน  เลยจัดครอสฟู ไปครับ

• *
Re: Top model1 งานจู่โจมดีมาก เอาซะเหนื่อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2020, 03:21:05 PM »
ข้อดีคือนวดเป็น งานไม่ต้องพูดเยอะ ถือว่าดีเลย อาบน้ำเสร็จ ให้น้องนวดอยู่เกือบ20นาที
ตอนแรกถ้าไม่ยั้งไว้ มีหวังจับไมคสดตั้งแต่ยังไม่อาบน้ำ  บิ้วเก่งมาก ออปชั่นบนใหญ่จับถนัดมือ
ดีทั้งงานบอดี้ ทั้งงานใหลครับ เล่าได้ไม่ครบ แต่คนนี้ มีทอนครบเครื่องครับ โดยเฉพาะเสร็จเเล้วยังตามมาดูดให้อีก
พิกัด บ้านนาย เลียบด่วนครับ