ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาขึ้นน้องใหม่ ร้าน 9 Club เด็กอะไรใจใหญ่เกินตัว  (อ่าน 2858 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hello homework

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ส่งการบ้านน้อง ดรัมเมเยอร์ร้าน 9 club
สาวคนนี้แหละครับที่ผมลองมาสัมผัส น้องดรัมเมเยอร์ หน้าอกหน้าใจใหญ่คับซอย บอกก่อนว่าแท้ทั้งตัว นมสวยมาก หน้าสวย ผิวขาวจั๊วะ
เริ่มจากงาน อาบน้ำสะอาดดีครับ ล่วงลึก ทุกซอกมุม
เราก้อยืนมองความสวยงามที่อยู่ตรงหน้าเรา อาบน้ำเช็ตตัวเสร็จมันก้อฟินๆ สบายๆดีนะครับ
หลังจากนั้นน้องพาไปที่เตียง ผมค่อย ๆลูบ ไล้ตามตัว ผมพลิกขอเลียไปที่จุด น้อยๆ ตรงกลางอกเธอ
ไฟหน้าฟูมากครับ พอดีคำ ช่วงล่างนี่ โค ตะ ระ แฉะ เรยครับ
น้อง อ้าขาคือ แบบ ลองมุดต่ำไปดู ทาสีได้ด้วยครับ ผมนี่ยิ้มเลยเสียงมา หนักเข้าๆ น้องบอกพี่คะเสดแล้ว  ทาสี10นาที น้องนางบอกเสดแล้ว
ผมเรยบอกน้องทำพี่เสด บ้างดิ น้องไม่พูดอะไรจัดการใส่อาวุธให้ผมแล้วทำภารกิจต่อจนเสร็จสิ้น ใครที่อยากได้งานดี ไม่หวงตัวผมแนะนำนะครับ น้องดรัมเมเยอร์อกฟูรูแน่นฟิต