ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อ่านด่วน!!! เปิดข้อมูลน้องๆร้านสปาดังย่านสนามบินน้ำ(update เดือนมกราคม 2565)  (อ่าน 1964 ครั้ง)

ออฟไลน์ E85

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 21
วันนี้มีข้อมูลน้องๆมาอัพเดทประจำเดือนมกราคม 2565 มาฝาก สมช กันนะครับ ข้อมูลนี้ได้มาจากตัวผมเองและทีมงาน
ที่ได้ไปขึ้นทดสอบกันมา มีทั้งทอนกระจายและหล่นเท้าบวม ก้อได้รวบรวมมาให้ สมช ได้เป็นข้อมูลในการตัดสินใจเลือกครับ
ว่าน้องคนไหนน่าสนใจ คนไหนต้องเดินหนีออกมาไกลๆ   ข้อมูลจะมีการอัพเดททุกๆเดือนนะครับ เริ่มเดือนนี้เดือนแรก ต้นปี 2565
     น้องๆงานคุณภาพที่แนะนำรีบจัดก่อนหาย
1.น้องยูจิน (ร้าน cosmo spa สนามบินน้ำ)
2.น้องวาววา (ร้าน cosmo spa สนามบินน้ำ)
3.น้องข้าวจ้าว(ร้าน cosmo spa สนามบินน้ำ)
4.น้องเลิฟ  (ร้าน cosmo spa สนามบินน้ำ)
5.น้องมาริน (ร้าน cosmo spa สนามบินน้ำ)
6.น้องเอ็มม่า (ร้าน cosmo spa สนามบินน้ำ)
7.น้องแฮนน่า(ร้าน cosmo spa สนามบินน้ำ)
8.น้องซามิดา(ร้านcosmo spa สนามบินน้ำ)
9.น้องกัสจัง ( ร้าน cosmo spa )
10.น้องจีจี้   (ร้าน khunnoo spa )
11.น้องจัสมิน (ร้าน khunnoo spa)
12.น้องมอนิ่ง (ร้าน khunnoo spa)
13.น้องกวาง (ร้าน khunnoo spa)
14.น้องซีซั่น (ร้าน khunnoo spa)
15.น้องซอลลี่ (ร้าน khunnoo spa)
16.น้องโดโชะ (ร้าน khunnoo spa)
17.น้องมายู (ร้าน Khunnoo spa)
18.น้องต้าวอ้วน ( ร้าน Khunnoo spa)

น้องๆงานดีๆทั้งนั้นเลยครับ สุภาพกับน้องๆไว้แล้วท่านจะ Happy แน่นอนครับ

ออฟไลน์ อีกา

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
  • ภาคีแห่งรัตติกาล
น่าจะเปิดการประกวด หล่น อวอร์ด อีกรอบ  :012:
แม้สายโลหิตจะหลั่งไหลจนชีพวาย
แต่สุดท้ายก็หยุดรักเธอไม่ได้เลย
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1173332.msg3500009#msg3500009

ออฟไลน์ 7331

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
มาริน เด็ดจริง น้องขี้เงี่ยน ชอบเซ็ก
จี้จี้ เล็งๆอยู่ ว่าจะลอง

ออนไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1240
โอววว ข้อมูลชั้นยอดครับ :81:

ออฟไลน์ DoppO

• *
  • Like: 1
จัดการบ้านหล่นมิเกลสักกระทู้ได้มั้ยครับ เห็นรูปน่าสนใจอยู่ อยากรู้ว่าหล่นแค่ไหน เผื่อว่ามีคนจะท้าพิสูจน์
 :012: :012: :012:

ออฟไลน์ konun

• *
  • Like: 0
  • ไม่เคยหล่น....ย่อมไม่รู้ว่าทอนเป็นอย่างไร
ห้องสองร้านนี้ ร้านไหนดีกว่ากันครับ

ออฟไลน์ Asdfgzxcvb

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 9
ขอบคุณขอบคุณครับผมก็ขึ้นอยู่แต่สองร้านนี้แหละเป็นหลัก

ออฟไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
ร้าน cosmo เด็ดๆเยอะหลายคน pr จะหน้าบูด ไปถึงไหน ฮ่า  ช่างมัน

ออฟไลน์ Iสายแข็งI

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 9
ต้าวอ้วนเลยครับ