ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เค้าว่ากันเปย์ดีงานดีซดดีน้องแอ่นให้ เอาซะหน่อยนางงามน้องขวัญใจ Arena Spa  (อ่าน 626 ครั้ง)

ออฟไลน์ well done

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
น้องโปรไฟล์ดีสายประกวดแน่นอนใครๆต้องอยากขึ้นแน่นอนสักครั้งในชีวิตกับมิสแห่งเวทีประกวด
แต่เอาจริงๆเมื่อได้ขึ้นไปแล้ว ณ ตอนนี้คืออยากกลับไปซ้ำจริงๆตอนแรกก็เห็นว่าสวยแล้วจะหยิ่งแต่พอได้ขึ้นงานด้วย
จริงๆน้องเอนเตอเทนนิสัยดีมากๆเลยดูแลใส่ใจอะไรกันดีขนาดนี้และให้ฟิลเหมือนอยู่กับแฟนเลยน้องจมูกโด่ง หน้าเรียวตาคม
ผมยาวหุ่นดีเสียงหวานคุยเพราะด้วยเรียกว่าสวยจริงน้องเอาเก่งมากนอกจากงานอาบน้ำที่ละเมียดลำไมใจเย็นไม่รีบร้อนแล้วยังเช็ดตัวให้แห้ง
สนิทเสร็จสับ ทำความสะอาดบ้วนปากสดชื่นจริงๆผมก็หอมน้องก็หอมเราเนื้อตัวสะอาดมากหอมฟรุ้งกอดกันตัวติดเลย น้องน่ารักนะ หวานๆหน้าตา
เริ่มเอามือเข้าล้วงสอดแทรกไปในใต้ผ้าขนหนูแล้วใช้มือคลึงจับจิ๊มิน้องแล้วจับคลึงจับนวดที่โคกอันนูนแน่น แล้วเอามือขึ้นมาดึงผ้าออกให้หมดน้องเอง
ก็ใช้มือล้วงเข้ามาใต้ผ้าขนหนูของผมเหมือนกันจับคลึงของผมอย่าแผ่วเบาแล้วผมเสียวอ่ะครับของผมมันก็ตั้งลำขึ้นโด่เป็นตอแข็งใหญ่เลยทีนี่เราหันหน้า
แล้วบิ้วกันบิ้วกันอย่างสุดเสียวดูดนมเลียจุกสลับผลัดเปลี่ยนกันทำแล้วผมก็มุดดำไปใต้ท้องน้อยของน้องใช้ลิ้นแหวกผืนป่าน้อยๆที่มีหญ้าปิดเพียงเบาๆ ผมใช้
ลิ้นของผมนี่และทำการแตะเลียเลียดูด ผมขอเคลียบรรจงเลียอยู่อย่างนั้นสักพักมันเพลินลิ้นแซ่บอร่อยเลียแล้วมันได้อารมณ์จริงๆก็เห็นน้องไม่ขัดข้องอะไรก็ยาว
ไปหน่อยซดจนน้องเสร็จเลยครับ ตอนน้องเสร็จแล้วน้องร้องนี่มันเรียกเร้าความคึกคะนองในตัวผมอย่างบอกไม่ถูกเลยครับน้องจัดการบ๊วบสดให้เรียกได้สุดจริงอร่อยจังจนแข็งปวดหนึบจะอยากปะทะมากตอนนั้นน้องเริ่มบิ้วให้ผมต่อบิ้วได้สุดโคน ไหวใหมต้องล่อคนสวยกันแล้วจัดเลยไม่รอช้าเสียงเนื้อโหนกกระแทกกันจนเมื่อรัดกันก็มันส์สุดติ่ง ไว้ครั้งหน้าได้เจอกันต้องมาเอาใหม่แน่ น้องขัวญใจ